Làm sao cho vẹt dạn người? khi đã cho nó ăn quen ro

hany1450

Thành Viên
Điểm
16
Em nuôi nó đc 3 ngày chó nó ăn thoải mái đút nước bình thường, em vút nó cũng dc! Nhưng khi cho nó đậu lên tay thi nó bay! Hình như nó còn nhát ấy! Mấy anh Em chi giúp em

Ðề: Làm sao cho vẹt dạn người? khi đã cho nó ăn quen ro

Em nuôi nó đc 3 ngày chó nó ăn thoải mái đút nước bình thường, em vút nó cũng dc! Nhưng khi cho nó đậu lên tay thi nó bay! Hình như nó còn nhát ấy! Mấy anh Em chi giúp em

thì cứ tiếp tục như vậy , mới có 3 ngày mà đòi nó k bay sao được và cắt cánh nó đi , thì nó mới k bay được , rồi nuôi đến mùa sau nó thay lông rồi thì có thế lúc đó nó thân thiết với mình rồi nó mới không bay, chứ muốn không bay thì chỉ có nuôi từ baby lên chứ bổi mua về mà muốn không bay thì khó

em sỡn hết lông no luon

em sỡn hết lông no luon

cắt khoãng 4 --->5 cọng lông cánh lớn ngoài cùng của cánh thôi , hoặc là cắt mấy cọng lông ở giữa cánh cho nó không thể bay được thôi, chứ sởn hết long nó làm gì :|

hj', em nói đùa cho vui thôi, chứ em chặt luôn hai cái cánh rồi! Khỏi cắt chi cho mệt

hj', em nói đùa cho vui thôi, chứ em chặt luôn hai cái cánh rồi! Khỏi cắt chi cho mệt

hany này thích bạo lực ghê ta :)) con vẹt nào lọt vào tay hany 1 thời gian thì chắc chắn có thể huấn luyện là vẹt tình báo cho mỹ cũng còn được :))

quá khen, quá khen> Em tài nào dám làm vậy! Em chỉ mún cho em nó đi bộ thôi cho giảm béo! Bay chi mỏi cánh

quá khen, quá khen> Em tài nào dám làm vậy! Em chỉ mún cho em nó đi bộ thôi cho giảm béo! Bay chi mỏi cánh

sắm cho nó 1 cái máy chạy bộ luôn đi , nó chạy 1 thời gian thì cho nó đi thi người mẫu luôn :))

sắm cho nó 1 cái máy chạy bộ luôn đi , nó chạy 1 thời gian thì cho nó đi thi người mẫu luôn :))
dẫn đi cắt mí, hút mỡ, tạo má lún đồng tiền luôn nha!

em cũng hi vọng vậy đấy, em dinh cho nó vào nexttop model

dẫn đi cắt mí, hút mỡ, tạo má lún đồng tiền luôn nha!

Vậy để em dẫn nó vào thẩm mĩ viện rồi hút mỡ. cắt mí, tạo má ..... lôn cho nó

Vậy để em dẫn nó vào thẩm mĩ viện rồi hút mỡ. cắt mí, tạo má ..... lôn cho nó

quan trọng nhất là sửa mũi, mũi em nó xấu quá tịt lít à :)):)):))

hì. Sửa nmũi khó quá, em không có khả năng

cho em nó sang hàn quốc là xong

cho em nó sang hàn quốc là xong

Không đâu tốt đẹp hơn Sài ghềnh. Ở đây lam được tuốt. Nếu không được thì đưa vào DĐ CC VN trong Hội Vẹt-Két-Xich xử lý là OK.

Thật tình mà nói, dạo này V-K-X phong trào đang lên mạnh mẽ. Các bạn vào thường xuyên nhae.

Hôm qua đến sáng nay hình như trang Web bị hacker hay sao đấy. Vào không được nhớ ghê./.
:-*

hê hê các bác thật là vui tính :))

THi trong tỉnh đã! Rồi mới mi62n, rồi tới toàn quốc, rồi tới châu á........................ Biết đâu dậu quốc tế

THi trong tỉnh đã! Rồi mới mi62n, rồi tới toàn quốc, rồi tới châu á........................ Biết đâu dậu quốc tế

Đậu hoa hậu dù cấp nào cũng phải cho AE hội két-vẹt-xich HCM thưởng thức nhae./.

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,489
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên