Làm sao để cu gáy non 2 tháng tuổi hết đòi đút ăn.

Thạnh đăk lăk

Thành Viên Tích Cực
Điểm
28
2 em cu non 2 tháng tuổi của mình cứ lại gần là nó chui đầu vào song lồng và rung cánh mặc dù đã biết tự ăn làm sao cho nó hết bấy giờ m.n

Relate Threads
Chim cu gáy
Chim cu gáy bởi An an 11123,
Chim cu gáy
Chim cu gáy bởi An an 11123,
Cu gáy tự rỉa lông
Cu gáy tự rỉa lông bởi thugiang07,
Cách bẫy chim cu gáy
Cách bẫy chim cu gáy bởi ngoctuan,
Latest Threads
2 em cu non 2 tháng tuổi của mình cứ lại gần là nó chui đầu vào song lồng và rung cánh mặc dù đã biết tự ăn làm sao cho nó hết bấy giờ m.n
*** trẻ con mà .... vài bữa nữa ... vị thành niên ..... mình ko gần gũi thường xuyên ... nó nhẩy như ma làm ..... núc đó lại mong nó rung cánh để đút... cũng chẳng được ... hihi.

Vậy là quá tốt ... để tý vừng hat - gạo- thóc ...vvv . ở lòng bàn tay ... lại gần cho nó ăn ... tay kia vuốt lông cho nó ....... vậy sau này mới có chim hay như ý.....
Làm vậy nó gù người luôn thì sao ? Mình ko thích chim gù người :(

Làm vậy nó gù người luôn thì sao ? Mình ko thích chim gù người :(
****** Ha ha ... điên thật .......Vậy bạn thích chim như thế nào ?? ... Thấy người thì trách xa người ah ??? Quá đơn giản ..... mỗi lần đến gần nó .. đội cái nón hay cầm cái chổi khua khua cho nó mấy cái ... đảm bảo với bạn ... nó sẽ mãi mãi ko bao giờ gù người nữa .
**** Bạn hỏi cả diễn đàn này xem .... có ai nuôi cu gáy mà lại ko thích chim gần người ... gù người ...khiển được .........cách chơi khác người như bạn ... thật Pó tay ... stop .

****** Ha ha ... điên thật .......Vậy bạn thích chim như thế nào ?? ... Thấy người thì trách xa người ah ??? Quá đơn giản ..... mỗi lần đến gần nó .. đội cái nón hay cầm cái chổi khua khua cho nó mấy cái ... đảm bảo với bạn ... nó sẽ mãi mãi ko bao giờ gù người nữa .
**** Bạn hỏi cả diễn đàn này xem .... có ai nuôi cu gáy mà lại ko thích chim gần người ... gù người ...khiển được .........cách chơi khác người như bạn ... thật Pó tay ... stop .

Các bác cho em hỏi tý
là cu gáy miền nào vậy

a e cho hỏi cu gáy trên tay tui là loại miền nào vậy.jo mới gặp

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,487
Thành viên
149,095
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.