lâu lâu làm vài hình ảnh ngực hồng vậy!

chungnam012

Thành Viên
Điểm
16
Ðề: lâu lâu làm vài hình ảnh ngực hồng vậy!

nhìn em nó lanh lợi dễ thương quá,cái cầu làm cũng rất đẹp ths!!!!!

nhưng mà hình như là cái hay sao ấy anh ạ. cái cầu làm thừ cái đèn hắt tranh cắt ra rồi bắt vít vào tủ quần áo mà.

Bạn ko xích nó lại à? Ko sợ nó bay mất à?

Ui nó sợ độ cao mà. hì, thi thoảng thả xuống đất thì chạy như chuột ý. Ở trên cầu thì lộn như đúng rồi ý

vote cho nuôi không xích hihi, tuy nhiên thả rông vậy cũng rất nguy hiểm, nếu cánh mọc dài có thể nó sẽ bay đi đấy, tốt nhất nên nuôi lồng và treo nhiều đồ chơi vào, 1 vài ý kiến góp ý :D

vote cho nuôi không xích hihi, tuy nhiên thả rông vậy cũng rất nguy hiểm, nếu cánh mọc dài có thể nó sẽ bay đi đấy, tốt nhất nên nuôi lồng và treo nhiều đồ chơi vào, 1 vài ý kiến góp ý :D

tks anh. thi thoảng vồ vập nó kêu buồn cười lắm

chim đẹp đó bạn!nhìn thông minh!phát huy!hihihi

Chim đẹp nhưng có vẻ lông vẫn hơi xơ, chăm tắm cho cháu nó nhé em!

cứ thong thả rồi chym sẽ đẹp ^^
sáng nay đi thấy người ta chở chym đi bán dạo có 1 cặp ngực hồng đúng đẹp luôn, đầu xanh óng, nhìn phê tê lê thê luôn.....
Vẹt của bạn nhanh thì 1 năm, ko thì thêm nữa mới đẹp... Cứ thong thả ^^

cứ thong thả rồi chym sẽ đẹp ^^
sáng nay đi thấy người ta chở chym đi bán dạo có 1 cặp ngực hồng đúng đẹp luôn, đầu xanh óng, nhìn phê tê lê thê luôn.....
Vẹt của bạn nhanh thì 1 năm, ko thì thêm nữa mới đẹp... Cứ thong thả ^^

con nay đến mùa vẹt tới không đẹp thì em cho nó đi ở. mua em non về chăm cho vui :-bd:-bd:-bd

chim đẹp đấy anh bán chi uổng? nhìn mặt nó lanh phết. Mà vẹt ngực hồng của mấy anh mỏ đen hết chưa, con của em còn nữa đỏ nữa đen. Kì 1 chổ nữa là nó ra cái ngực hồng rồi, sao con trong hình nhìn cũng cỡ tuổi nó thôi mà ngực lại không hồng nhỉ@@. Vẹt em nuôi từ khoảng tháng 3-4 tới giờ lúc mới về nó còn chưa đủ lông.

con nay đến mùa vẹt tới không đẹp thì em cho nó đi ở. mua em non về chăm cho vui :-bd:-bd:-bd

vậy là nó về ở với em rồi, em nuôi time nữa mà mỏ đỏ ngực hồng thì anh đừng có tiếc nhá :))

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,489
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên