Lâu ngày quay lại điễn đàn, mình có thành lập hội vẹt MACAW trên Facebook, nhằm trao đổi thông tin,

AlongKK

Thành Viên
Điểm
16
Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Ðề: Lâu ngày quay lại điễn đàn, mình có thành lập hội vẹt MACAW trên Facebook, nhằm trao đổi thông tin, hình ảnh các loài vẹt trên thế giới, mong các bạn ủng hộ tham gia

Sao không ai ủng hộ vậy ta. Ko có macaw tham gia được không anh Long :D

Ðề: Lâu ngày quay lại điễn đàn, mình có thành lập hội vẹt MACAW trên Facebook, nhằm trao đổi thông tin, hình ảnh các loài vẹt trên thế giới, mong các bạn ủng hộ tham gia

Sao không ai ủng hộ vậy ta. Ko có macaw tham gia được không anh Long :D

mình sẵn sàng hoan nghênh toàn bộ, sau này thiết nghĩ a/e ai cũng có vẹt nhập mình chỉ mún chia sẽ kiến thức, các bạn có thể áp dụng với xích. Có vẻ như .....mà thôi tùy các bạn mỗi người 1 đam mê mà ^^

Ráng gầy dựng nhé em.......................

Ráng để tiền, sáng nhịn ăn sáng, làm từ tối đến sáng, ngày chỉ ăn một máng, mười mấy tháng cũng có tiền xúc e này !! Hehehehehe !!

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,091
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên