Lộc lá ngày 29-4/2013

bkmufc

Thành Viên
Điểm
16
- Trưa đang cho e K yêu quý tắm thì thấy tự nhiên có 1 em lạ hoạch ở đâu xông vào đòi đánh nhau với chim nhà mềnh. thế là cầm sâu ra nhử. k thấy e ý bay ji cả( chắc là do nhà ai sổng đây) sau 1 lúc lấy lồng của e đang tắm ra thì e nó chui vào ăn cám thế là bắt đc luôn.
P/s Mang e nó ra treo lên thì thấy líu ầm ầm. thích quá. Hôm nay đúng là lộc trời cho

cờ líp em nó mắc bẫy
http://www.youtube.com/watch?v=SGXYXvBbbio&feature=youtube
cờ líp e nó trong lồng k thấy sợ người là mấy
http://www.youtube.com/watch?v=lmPd1lkG8Ao&feature=youtube

Ðề: Lộc lá ngày 29-4/2013

chim đẹp quá bác chủ ah chúc mừng,chúc mừng..........trên trần nhà bác nhiều phụ tùng quá....Thân !

ái trà. nhà toàn treo đồ lót thế :D. có 2 lồng thôi hả anh :D. em đang định sau vụ sinh sản này,em rước thêm tầm 5-6 em đực nữa về chơi cho nó rực rỡ. ông già em giờ chăm chim cũng nét lắm, tắm táp cho chim cũng như ai. có đi làm cũng chả lo lắng nữa.mà tướng em này đòn dài. bộ đầu xà nè.

bác bịp a e ah, chim trong lồng bác thả ra, chứ tự nhiên lại có cái lồng không ở đấy làm gì. chỉ thấy nhiều bikini là khoái thôi

mực khô nhiều thật ... nhiêu 1kg vậy bạn .. hihi

Bác có bán em lôc lá không. CHo em cái giá 01677663123

Cụ này xuân nhỉ, khuyên bóng bộ phết;
Đêm hôm qua 1h sáng mình còn bẫy được con sâu xanh; cu cậu thấy ánh sáng nên bay vào trong nhà.

tóm được con hàng ngon thật.. em cũng đang chờ xem em nào bén mảng tới ban công để tóm đây mà ko con nào tới

bác bịp a e ah, chim trong lồng bác thả ra, chứ tự nhiên lại có cái lồng không ở đấy làm gì. chỉ thấy nhiều bikini là khoái thôi

Ac. Bác có làm sao ko mà khi thả k ra rồi bẫy lại vậy. Mình vừa tắm em đấy xong. Cho tắm 1 em khác thì còn thừa lồng chứ. K ngờ treo ra giàn nó lại bắn luôn. Công nhận lộc lá vậy
<------ Bổ sung bài viết ------->
ái trà. nhà toàn treo đồ lót thế :D. có 2 lồng thôi hả anh :D. em đang định sau vụ sinh sản này,em rước thêm tầm 5-6 em đực nữa về chơi cho nó rực rỡ. ông già em giờ chăm chim cũng nét lắm, tắm táp cho chim cũng như ai. có đi làm cũng chả lo lắng nữa.mà tướng em này đòn dài. bộ đầu xà nè.

Thì mấy hôm mưa mà em. Quần áo chưa kịp khô. Hnay nắng ráo tranh thủ phơi và tắm cho chim. Thành ra đc lộc lá như vậy. Mai nắng típ mình sẽ kamf cái clips e nó líu cho mọi người cùng xem à

Bác treo bikini hên lắm đó....có chim đến liền..he..he .Xin chúc mừng bác nha
He he. Thế thì ai cũng thích thế bác nhể. E này líu tốt lắm. Về mình chăm lain từ đầu chắc là ổn

Chúc mừng bác, mai bác làm clip up lên cho anh em thẩm, thanks

Tiện đây bác cho em hỏi 2 cái lồng dừa đấy bác mua giá bao nhiêu k vậy.nhìn cũng khá đẹp đáy .

chuc mung chu thot bay dc chim dep .thinh thoang minh cho chim tam cung co con bay den va bay dc nhung 2 lan toan dc chan dai hehe

gì chứ khuyên thì ngày nào cũng như ngày nào, bọn chim ngoài thiên nhiên cứ bu vào lồng.toàn phải chạy ra xua đi, vì chim nhà em mà cứ thấy bọn ngoài trời bám vào là nó lại lộn chẳng hiểu sao nữa

Nhiều underwear thế kia thì chim nào chả chết =))
Bác cũng giống em hôm trước em xổng mất em chòe lửa thế là cái lồng cứ treo ở đấy hôm sau có con chào mào nhà ai cứ bu quanh lồng con chào mào của nhà đòi ăn nó nhìn thấy cái lồng chòe lửa để cạnh mở cửa thế là phi vào . Nhưng con chào mào em lộc lá được nhìn nó hơi xấu cụt đuôi đầu gần trọc được mấy cọng nhưng nhìn mấy cọng ấy thì đoán là mào lân và cũng ra giọng được vài âm rồi :))

Hjc. Các pác chém gê quá. Sơ ý thzatj lúc quay cò líp k kịp cất đi. Vì sợ nó bay mất mà. E này thuần lắm treo lên là líu ngay. Cầm sâu là lao vào ăn ngay

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,489
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên