lời hứa và uy tín của lãng tử hanoi coi như về mo với tôi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

thanrua100

Thành viên Mới
Điểm
0
Không có mục đích đìm hàng nhưng mod thông cảm. Một thương gia. Nên có lời hứa chuẩn. Khách hàng nt. Commet ko có một đáp từ. Nếu cứ ntn. Năm 2014 sẽ chẳng còn thương hiệu của tài lãng tử đâu. Uy tín nên đặt lên hàng đầu. Chứ đừng marketting rồi để đấy

Ðề: lời hứa và uy tín của lãng tử hanoi coi như về mo với tôi

up lên nào.em cũng từng bị như vậy

Kê dép ngồi hóng .............................

chả hiểu gì :D .

Đọc xong bài viết vẫn chưa hiểu được ? ... Đành hóng hớt thêm ko bình phẩm gì !

Không có mục đích đìm hàng nhưng mod thông cảm. Một thương gia. Nên có lời hứa chuẩn. Khách hàng nt. Commet ko có một đáp từ. Nếu cứ ntn. Năm 2014 sẽ chẳng còn thương hiệu của tài lãng tử đâu. Uy tín nên đặt lên hàng đầu. Chứ đừng marketting rồi để đấy
Nhắc đến tài chém gió nhiều bác chưa biết chắc dễ mất tiền oan vì văn thơ của tài rồi. Vo chém gió đi tài ơi. Anh đang ngồi hóng mày vô hót 1 chàng cho vui diễn đàn chimcanh đây.

Nhắc đến tài chém gió nhiều bác chưa biết chắc dễ mất tiền oan vì văn thơ của tài rồi. Vo chém gió đi tài ơi. Anh đang ngồi hóng mày vô hót 1 chàng cho vui diễn đàn chimcanh đây.
thương gia bán chim mà văn thơ lênh láng là e không thích rồi;))

Mới đầu xuân năm mới mà đã có chuyện gì thế các bác

Đoc ko hiểu gi luôn Bác kiện gi vậy

langtuhanoi...! hình như ở trường tổng hợp thì phải? 1 cây viết văn trường tổng hợp...:))

ong nay chi ban hqy chu dep thoi tay chay de

Dù gì thì vẫn phục bác này ở cái độ lãng từ và tài viết hay, khuyến mại thêm là rất sợ vợ, hôm em đến nhà bị vợ mắng cho.hihihihih

langtuhanoi...! hình như ở trường tổng hợp thì phải? 1 cây viết văn trường tổng hợp...:))
chưa biết đầu đuôi thế nào mà bác, pải nghe 2 tai đã, bác về HN chưa thế :-/

mà k nên giao dịch qua mạng , đa số toàn bị lừa đảo , thấy chimcanhvn.com mấy cu cậu thương gia vài ngày là bị lôi vào thông lồng 1 lần , nhất là cu phuc_ls

Hic hic, cứ mải mê ở các top thông lồng hót nên giờ em mới đọc top này, sao sự việc hót thế mà hok bác nào nhắn tin nhắc em cái nhỉ :D

Nhưng nói gì thì nói, dù có chăm sóc khách hàng tốt đến đâu đi nữa vẫn có những thiếu sót. Dịp cuối năm vừa rồi bởi chim cò là nghề tay trái nên bị quá tải vì các đơn đặt hàng.
Em nói thật đến 1h00 sáng ngày mùng 1 tết vừa rồi, em còn bị bắt phải mở hàng phục vụ 2 bác đi xem bắn pháo hoa về đứng luôn ở cửa để xách 2 em chòe than Khách mang về chơi tết.

Đi vào vấn đề chính, thành thật xin lỗi bác bởi em chỉ còn nhớ mang máng là bác muốn có 1 em chòe lửa đuôi ngắn hay dài thì em không nhớ nữa, vì hầu như em LH bằng ĐT chứ ít khi inbox. Nếu bác còn nhu cầu và muốn giải quyết triệt để vui lòng nhắn cho em 1 tin nhắn. Bù lại thịnh tình bác rất quan tâm đến các mặt hàng em đưa ra, em xin phép được giảm 50% món hàng bác lựa chọn. Hàng lửa và than rời tay hót ngay hiện đang có sẵn, nhưng vì top này không buôn bán nên em không đưa thông tin.

Một lần nữa xin được cám ơn thịnh tình của bác - 1 vị khách cuối năm bị trễ tàu vì nhà ga không kịp phục vụ :(

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Khi nào thì có than bổi anh Tài? Trong năm mua 2con thì đi kả 2. Ra giêng rồi làm lại. Ở nhà em mái nhiều khi sổng như em đực lun.

Chuyện có vậy mà cũng thông lồng , chán mấy ông rảnh hơi.

(mới comment sau 4 tiếng, em nó đã vù luôn theo 1 bác honda nhiệt tình, hic hic)

Hic hic, cứ mải mê ở các top thông lồng hót nên giờ em mới đọc top này, sao sự việc hót thế mà hok bác nào nhắn tin nhắc em cái nhỉ :D

Nhưng nói gì thì nói, dù có chăm sóc khách hàng tốt đến đâu đi nữa vẫn có những thiếu sót. Dịp cuối năm vừa rồi bởi chim cò là nghề tay trái nên bị quá tải vì các đơn đặt hàng.
Em nói thật đến 1h00 sáng ngày mùng 1 tết vừa rồi, em còn bị bắt phải mở hàng phục vụ 2 bác đi xem bắn pháo hoa về đứng luôn ở cửa để xách 2 em chòe than Khách mang về chơi tết.

Đi vào vấn đề chính, thành thật xin lỗi bác bởi em chỉ còn nhớ mang máng là bác muốn có 1 em chòe lửa đuôi ngắn hay dài thì em không nhớ nữa, vì hầu như em LH bằng ĐT chứ ít khi inbox. Nếu bác còn nhu cầu và muốn giải quyết triệt để vui lòng nhắn cho em 1 tin nhắn. Bù lại thịnh tình bác rất quan tâm đến các mặt hàng em đưa ra, em xin phép được giảm 50% món hàng bác lựa chọn. Hàng lửa và than rời tay hót ngay hiện đang có sẵn, nhưng vì top này không buôn bán nên em không đưa thông tin.

Một lần nữa xin được cám ơn thịnh tình của bác - 1 vị khách cuối năm bị trễ tàu vì nhà ga không kịp phục vụ :(

ai cũng có lý do để biện minh cho hành động của mình :)) ko lên thông lồng có khi quên luôn ý =))
lạnh thế này vẫn Mau Mỏ & Đảo Giọng tốt, chym Chiến Giàn ăn Cờ Quạt rồi có # =))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,486
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.