lồng bẫy khuyên

mintulangtu

Thành Viên
Điểm
18
Địa chỉ
Biên Hòa
Cho em hỏi bẫy khuyên nên bẫy bằng lồng nào là hay nhất. không làm hại đến chim sau này.em xin cảm ơn

Ðề: lồng bẫy khuyên

lồng bẩy 4 cửa bằng tre chim vào ở luôn trong đấy trả sao không hại gì đến chim

Cho em hỏi bẫy khuyên nên bẫy bằng lồng nào là hay nhất. không làm hại đến chim sau này.em xin cảm ơn
chào bạn theo tôi cứ ra ngoài quán mua 1 cái lồng bẫy khuyên 60k và để nươc và thưc ăn vào đó rồi để chú khuyên mồi của bạn vào đừng có để chú khuyên mà bạn quý. nếu không sẽ có hậu quả sau này đấy

Các bác cho em hỏi là lồng bẫy sắt hay lưới đấy ạ

lồng bẫy hoa quả cửa sập bạn ạ ! như thế bạn có thể đi chơi thoải mái mà ko sợ con khuyên bổi nó bị rách lưới như cái lồng bẫy đấu của khuyên...trên chợ bán cái loại lồng bẫy 2 cửa sập như thế có 5 xịch thôi ! vừa bẫy vừa nuôi đc cả khuyên mồi luôn !

Bác xuống Vác đặt 1 cái 8-16 cửa loại bập bênh, chim đậu vào là tự sập và đóng, chim hoảng sẽ rúc vào cái lỗ cửa , chỉ chui vào chứ không chui lên được, phía dưới có đủ sâu dế và hoa quả, không gian rộng rãi không gây hoảng nữa.Treo bẫy cả ngày, không lo cửa sập phải hạ xuống để căng lại, vì cơ chế lật cửa tự động nên sập xuống chim xuống dưới là cửa lại mở ra

Bác xuống Vác đặt 1 cái 8-16 cửa loại bập bênh, chim đậu vào là tự sập và đóng, chim hoảng sẽ rúc vào cái lỗ cửa , chỉ chui vào chứ không chui lên được, phía dưới có đủ sâu dế và hoa quả, không gian rộng rãi không gây hoảng nữa.Treo bẫy cả ngày, không lo cửa sập phải hạ xuống để căng lại, vì cơ chế lật cửa tự động nên sập xuống chim xuống dưới là cửa lại mở ra
mình chưa thấy loại này bao giờ :-B

loại lồng đấy mua ở đâu vậy bác cho em xin địa chỉ được không

em nghĩ chỉ cần bẫy bằng lồng bẫy 4 cửa là được rồi.

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,091
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên