Lông chào mào bị dính dầu máy khâu thì làm thế nào để hết...các pro chỉ giúp em vs :D

phuckieu213

Thành Viên
Điểm
6
Địa chỉ
Địa chỉ : Mỹ Đình - Từ Liêm - Hà Nội
chú chim của em bị dính ít dầu máy khâu ở lông... k biết có ảnh hưởng gì k... em muốn cho em nó hết cái dầu ý đi mà k biết làm như nào... ai chỉ giúp em vs... tại lồng mới mua về em quét dầu r` thả em nó vào luôn lên bi... ai giúp em vs :(

Ðề: Lông chào mào bị dính dầu máy khâu thì làm thế nào để hết...các pro chỉ giúp em v

có chứ ! ảnh hường lớn lắm đấy !!:D theo mình thì chả liên quan !!

Ðề: Lông chào mào bị dính dầu máy khâu thì làm thế nào để hết...các pro chỉ giúp em v

chim vẫn sống nhăn răng mà e, vô tư đi, ko thì lúc tắm cho e nó ít xà bông tiệt khuẩn lai boi là đc ;))

Lồng mới quét dầu để 2-3 ngày muốn tahr chim vào thì rửa qua nước rửa bát rồi phơi khô . Còn chú chim kia muốn hết thì tắm nước muối pha loãng rồi phơi nắng , cứ làm như vậy vài ngày là hết . Thân !

Lồng mới quét dầu để 2-3 ngày muốn tahr chim vào thì rửa qua nước rửa bát rồi phơi khô . Còn chú chim kia muốn hết thì tắm nước muối pha loãng rồi phơi nắng , cứ làm như vậy vài ngày là hết . Thân !

thanks bác ạ :D

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,091
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên