lụp cu gáy inox

mr_toan

Thành Viên
Điểm
6
Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Relate Threads
Chim cu gáy
Chim cu gáy bởi An an 11123,
Chim cu gáy
Chim cu gáy bởi An an 11123,
Cu gáy tự rỉa lông
Cu gáy tự rỉa lông bởi thugiang07,
Cách bẫy chim cu gáy
Cách bẫy chim cu gáy bởi ngoctuan,
Latest Threads
Ðề: lụp cu gáy inox

Inoc thì cứng cáp thật, nhưng màu trắng như vậy liệu bổi nó có sợ không bác ? Em hỏi bác bán bao nhiêu một chiếc để em mua ạ ?

Inoc thì cứng cáp thật, nhưng màu trắng như vậy liệu bổi nó có sợ không bác ? Em hỏi bác bán bao nhiêu một chiếc để em mua ạ ?

Bác thích loại inock à 400k 1 cái loại lồng bình định tôi cho bác địa chỉ lấy 100 cái cũng có. Nhược điểm : phát sáng khi có anh náng chỉ tổ mời diều hau với bồ cắt về vồ mồi mà thôi . còn nếu sơn phủ thì cũng khó bời hay bong tróc và khó bắt sơn.

Bác thích loại inock à 400k 1 cái loại lồng bình định tôi cho bác địa chỉ lấy 100 cái cũng có. Nhược điểm : phát sáng khi có anh náng chỉ tổ mời diều hau với bồ cắt về vồ mồi mà thôi . còn nếu sơn phủ thì cũng khó bời hay bong tróc và khó bắt sơn.

Nhược điểm của lụp Inock thì bác nói quá chuẩn rồi, nhưng em nghĩ mình có thể khắc phục được. 400K hay bao nhiêu không quan trọng lắm vì mình cũng chỉ sắm một chiếc thôi mà. Bác làm ơn cho em xin địa chỉ đi, cảm ơn bác nhiều!!!

lụp bác làm thấp quá=> cầu tử ngắn=>bổi sợ ít nhảy,với tôi khuyên các bác nên làm lụp bằng thép sống,tối màu,cứng,đẹp,dễ sơn,chứ lụp inox khó sơn lắm

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,091
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên