Lụp Cu mới làm của em

HoaMy0604

Thành viên Mới
Điểm
0
Tình hình đi tìm mua lụp mãi ko dc, quyết tâm làm 1 cái để cầm tù em mộc mới bắt, sau 1 thời gian tính toán, gõ búa đau tay, hàn toét hết mắt và đây là thành quả, các bác cho em ý kiến (em làm theo phong cách em thích sau khi tìm hiểu các loại bẫy, và đây là sự kết hợp của em giữa 1 loạt bẫy chào mào, khuyên, cu gáy.... hifhi). Tiện thể các bác cho em nhận xét em cu mộc này luôn xem em nó có tương lai ko với ạ, em nó nhát quá , cố lắm em mới chụp dc mấy pha nét nét này hihi

Relate Threads
Latest Threads
Ðề: Lụp Cu mới làm của em

Lụp bạn làm trông rất chắc chắn nhưng hơi thô và lộ quá. Mang đi bẫy sợ không hiệu quả, đặc biệt là thời buổi chim chóc lại quá trận mạc như thế này. Về chim thì khả năng em này giọng đồng thổ, bền chim, thúc dồn nhanh nhưng nước gù hơi yếu. Hình nhỏ lại mờ quá, không nhìn được nhiều nên chỉ giám chém bừa như vậy thôi. Có gì sai mong bạn thông cảm. Thân!

Ðề: Lụp Cu mới làm của em

Lụp bạn làm trông rất chắc chắn nhưng hơi thô và lộ quá. Mang đi bẫy sợ không hiệu quả, đặc biệt là thời buổi chim chóc lại quá trận mạc như thế này. Về chim thì khả năng em này giọng đồng thổ, bền chim, thúc dồn nhanh nhưng nước gù hơi yếu. Hình nhỏ lại mờ quá, không nhìn được nhiều nên chỉ giám chém bừa như vậy thôi. Có gì sai mong bạn thông cảm. Thân!
cảm ơn bạn nha, máy cùi quá, mà lồng này tự tìm tòi làm mà nên trông thô & nặng, mà con cu này to phải gần gấp rưỡi con cu khác, cườm thì vuông to, 1 dây, mình cũng chưa chơi cu nhiêu nên ko có KN, thấy chủ quán nói là thổ đặc nên mình mới thifch (chủ quán là người quen nên mới tin)

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,091
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên