mấy bé ngoc trai anh em xem

Ðề: mấy bé ngoc trai anh em xem

Trời anh ơi có bán mấy con cock non này ko, em đang kiếm mấy bữa nay . Không biết có phải a Tùng ko, e bị mất điện thoại nên mất số a Tùng rùi , hồi trước có mua của a Tùng 1 con cock non giờ nó đã lớn muốn kiếm thêm bạn cho nó

chủ thớt ở đâu vậy?? mấy bé sô ciu thật? bác có bán k?

<object width="420" height="315"><param name="movie" value="//www.youtube-nocookie.com/v/NOWqmtidGDw?hl=en_US&amp;version=3"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="//www.youtube-nocookie.com/v/NOWqmtidGDw?hl=en_US&amp;version=3" type="application/x-shockwave-flash" width="420" height="315" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true"></embed></object>

không biết up đúng ko , a Tùng xem coi xong cho e biết con trống hay mái dùm em nha , rùi để e lấy thêm con nữa cho đủ 1 cặp nè anh . Nếu ko coi được thì link nè anh http://youtu.be/NOWqmtidGDw

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Anh Tùng đang khủng bố mọi người nè. Hôm qua mới lấy chim chỗ anh Tùng, chim khoẻ đẹp lắm. Thanks anh nhiều

<object width="420" height="315"><param name="movie" value="//www.youtube-nocookie.com/v/NOWqmtidGDw?hl=en_US&amp;version=3"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="//www.youtube-nocookie.com/v/NOWqmtidGDw?hl=en_US&amp;version=3" type="application/x-shockwave-flash" width="420" height="315" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true"></embed></object>

không biết up đúng ko , a Tùng xem coi xong cho e biết con trống hay mái dùm em nha , rùi để e lấy thêm con nữa cho đủ 1 cặp nè anh . Nếu ko coi được thì link nè anh http://youtu.be/NOWqmtidGDw

con của bạn là mái
.......................................................

Ô nhiìn iu quá úöc gì anh ây chįu chia cho minh 1 bé nhî

thích quá đi màk lại hk có tìn mua haizzz

kìa chú là chú cock con có 2 ..............

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,487
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên