mấy pro ơi...khi nào có nhồng non thế??

ducloi_ho050991

Thành viên Mới
Điểm
1
khoảng tháng 4 la mùa nhồng non hả mấy bác? tại em mới chơi mong mấy bác cho chút kinh nghiệm.cách chon chim non.và xem trống Mái ntn nè..//..thấy mấy bác nuôi mấy chú nhồng biết nói em thích qua.tính mùa này tuyển 1chú về nuôi,mà vào mùa thì giá chim khoảng bao nhiêu vậy mấy bác.?

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Ðề: mấy pro ơi...khi nào có nhồng non thế??

tầm tháng 3 tháng 4 có nhồng non. Con trống thì tướng tá đẹp hơn và nói sõi hơn mái

Mùa nhồng non từ tháng 3-7 hàng năm.

tks may bac nha.ma vao mua nhong non thi gia khoang bao nhiu 1 chu vay may bac??/

tầm tháng 5 là có nhồng non. giá tâm 1tr8

Ở HN thì mua nhồng ở đâu nhỉ giá HN đắt hơn trong nam nhiều lắm phải kho ạ

tks mấy bác nha.hôm bữa em có thấy anh kia o quận 9 rao bán nhồng con giá 1triệu2,không biết giá đó mấy bác thấy thế nào...? điện thoại hỏi thì nói chim nhập bên Lào qua.ma chim o ngoài Hà nội mang vào sg bán.mình không biết chim ntn nữa.mấy bác cho e ý kiến với.

tks mấy bác nha.hôm bữa em có thấy anh kia o quận 9 rao bán nhồng con giá 1triệu2,không biết giá đó mấy bác thấy thế nào...? điện thoại hỏi thì nói chim nhập bên Lào qua.ma chim o ngoài Hà nội mang vào sg bán.mình không biết chim ntn nữa.mấy bác cho e ý kiến với.
Giá hợp lý đó bạn.................giá nhồng 1tr2 trở lên rồi.

mấy bạn có biết chổ nào bán nhồng non mà giá được xí không?/ chứ nhiều chỗ rao bán 1tr8 con.nge chát quá

Cho mình hỏi mua nhộng ở Hà Nội ở đâu cho mình xin địa chỉ cụ thể. đang muốn lấy 1 chú về chơi

mấy bạn có biết chổ nào bán nhồng non mà giá được xí không?/ chứ nhiều chỗ rao bán 1tr8 con.nge chát quá

bạn đừng nôn nóng,có tiền cứ để đó,đợi tiệm chín Đào có rồi hãy mua,tiệm chín đạo giá đầu mùa cũng từ 1tr2-1tr4 thôi ah,1tr8 là mắc rồi

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,489
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên