Mem mới ra mắt các ace trong box V-K-X

ngohuutoan

Thành viên Mới
Điểm
1
Xin chào các ace trong box V-K-X. Em là thành viên mới. Nói mới cũng ko phải. Tại vì em đã lên diễn đàn và học hỏi rất nhiều kinh nghiệm của các ace như anh Phát, anh Roit, lebachu, Uri...còn chị ji đó ú ù nữa :D. Do chưa có chim nên em chưa dám làm thành viên. Nhưng hầu như tất cả các bài trong box em đều đã tham khảo và học hỏi dc rất nhiều kinh nghiêm. Em vừa mới mua dc 1 cặp LB. Hình thì em sẽ up sau nha. Rất mong dc sự giúp đỡ của ace.
Sẵn em thông báo giá một số nơi tại TP.HCM lun nha
-Thành Thái: cock 750k/cặp. Tình trạng: lông lá te tua, đầu hói như ông thọ. Còn rất nhiều LB thì 500k/cặp. em trả giá và mua với giá 430k. hem bik có hố hem nữa. Do em thấy có tiệm Thành Thái bán LB.
-Trường Chinh: Ngực hồng 400k/con. đầu xám 300k. còn rất nhiều. chim cũng tạm dc
-Lê Hồng Phong thì sao em thấy ít wá. Có 1 cặp cock nhìn cũng dc mà hết 1,5tr. ko bán lẻ. 8-x.
Em xin hết >:D< :-h

Ðề: Mem mới ra mắt các ace trong box V-K-X

Thanks chủ topic nhiều nha vì đã cho ACE trên này biết giá chim vẹt ngoài thị trường hén.

welcome to chimcanhvn :D
Cậu này âm thầm tu luyện chân kinh nè :))
bữa nào rảnh làm vài tấm hình cặp lovebird xem nhé

hihi. Do dt của em chụp hình mờ wá. Nên tính ít bữa mượn dt bạn chụp cho hoành tráng. Mong dc sự giúp đỡ của mọi người :D

chào bạn Toàn tình trạng của bạn cũng giống như p vậy đó tham gia diễn đàn bạn sẽ học được nhiều điều và trả lời được những điều thầm kính chưa biết hỏi ai hjhj, bạn có thích nuôi két không năm sau thỉnh mấy anh đi mua với mình hjhj

Có chứ. Mình thix nuôi chim lắm. Thix từ lúc nhỏ xíu kìa. Nhất là nhà họ vẹt. Mình tính là tới năm sau mới mua chim non về chơi kìa. Nhưng mà chờ ko nổi nên làm 2 em LB trước cho có kinh nghiệm vs "thoả mãn" lòng đam mê lúc này. Năm sau ace trên diễn đàn thì nhớ "hú" mình 1 tiếng nha. Hi vọng box V-K-X sẽ càng ngày càng lớn mạnh

Chào mừng người ae gia nhập đại gia đình chém gió >:D< !!

Well come bạn đến với diễn đàn, và anh Roti Uri là thành viên có đẳng cấp chém gió bạn nên cẩn thận tốt nhất mua áo chống đạn mặc nhé :)) :))

Ủi cũng chém ghê thế nhỉ ... nổi tiếng rồi .... chào mừng bạn

lạ̣j có thêm 1 thành vjên sờ trym chém gjó ^^!

rãnh thj` off sờ trym định kỳ nha :D

Well come bạn đến với diễn đàn, và anh Roti Uri là thành viên có đẳng cấp chém gió bạn nên cẩn thận tốt nhất mua áo chống đạn mặc nhé :)) :))

Ui. Mình tham khảo diễn đàn này lâu rùi. Đã thấy dc trình độ "chém gió thành bão" của các ace trong box rùi 8-x8-x8-x

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,090
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên