Mình Mới Bẫy Đc Chú Cu Gáy Màu trắng Đục vàng nOn.Cổ có Cườm nhỏ đen

Chòe.Lửa

Thành viên Mới
Điểm
0
Mấy Bác Cho ý Kién Xem Con Chim Này Giá Khoảng Bao Nhiêu?Mình Đang muốn bán bán

Relate Threads
Latest Threads
Ðề: Mình Mới Bẫy Đc Chú Cu Gáy Màu trắng Đục vàng nOn.Cổ có Cườm nhỏ đen

chả thấy con gì cả bác ơi....................

Mình Không Thể up đc ảnh của chú cu gáy lên đc.

Mình Không Thể up đc ảnh của chú cu gáy lên đc.

Anh ơi anh không up được hình cu gáy thì bán làm j cho mệt :D . Anh vào trang upanh.com để up nhé

Cu này đâu phải cu gáy(cu cườm). Cu này là cu ngói. Màu lông như vậy chứ ko phải đột biến đâu. Nấu cháo hay roti đi ông bạn.

Em này không phải cu gáy mà đích thị là một ả cu ngói

Em này không phải cu gáy mà đích thị là một ả cu ngói
hình con chim cu này mà là cu ngói gì hả bạn.chim này bán ít người chơi lắm vì nó là cu pháp gáy nghe tệ lắm.chim này bán có 100k là đắt lắm rồi.mà nhìn xấu quá.chỗ mình cu pháp lông hình đày đủ và đẹp lắm mới có 200k là hết đát.chim này bạn bán cho anh em nào không rành về cu gáy thì bán được cỡ 100k đến 200k là hết đát còn người chơi cu gáy ( cu cườm ) thì 50vnd cũng không ai mua đâu bạn à.chúc bạn bán được chim nhé.thân chào bạn.còn cu ngói thì không phải đâu.chắc chắn.nếu bác nào muốn nuôi cu gáy đã lọc và gáy tầm rồi mình sẽ chia lại cho 1 con mà chơi chứ chơi ba con chim cu này tốn kúa mà gáy không ra gì.mình ở bình dương mình sẽ để giá rẻ cho anh em nào muốn chơi cu gáy.chim trống 100%.đó là hữu nghị cho những anh em nào muốn chơi mà mới vào nghề cu gáy.chứ bình thường giá cu gáy hay sẽ không rẻ đâu.nếu như bạn thật sự thích chơi mình sẽ để lại cho 1 em cu gáy giá khoảng 850k không thể rẻ hơn nữa,vì mình ít khi chia sẻ chim với giá này nhưng sẵn sàng để lại cho những người cùng đam mê về cu gáy.chim bổi bãy về và đã qua chọn lựa kỹ chứ không chơi mấy con chim dở tệ như ở mấy cửa hàng chim cảnh hay bán.còn nếu a e nào kêu mình này kia thì cho mình xin lỗi.thân chào anh em và chủ thớt.

cổ cờm nhỏ và đen thì các bác có thể xem ở avanta của chủ thớt theo suy nghĩ nông cạn của em thì là như thế con này có giá khoảng 400 k 1 đôi nhé .. giá tại bắc giang

Xin chào bác haivan-vn! Xin lỗi vì hôm qua em chưa nhìn kĩ, nhưng đúng như bác nói, em này không phải cu ngói! Không biết bác ở khu vực nào của Bình Dương? Em cũng ở Bình Dương nè (Tân Bình - Dĩ An). Mới tập tành chơi cu nên rất muốn gặp và giao lưu với ae có cùng sở thích. Nếu có thể, Bác gọi cho em theo số 0903.148.748 để anh em giao lưu nhé! Cảm ơn bác nhiều!

Xin chào bác haivan-vn! Xin lỗi vì hôm qua em chưa nhìn kĩ, nhưng đúng như bác nói, em này không phải cu ngói! Không biết bác ở khu vực nào của Bình Dương? Em cũng ở Bình Dương nè (Tân Bình - Dĩ An). Mới tập tành chơi cu nên rất muốn gặp và giao lưu với ae có cùng sở thích. Nếu có thể, Bác gọi cho em theo số 0903.148.748 để anh em giao lưu nhé! Cảm ơn bác nhiều!

chào người anh em có chung niềm đam mê chim cu gáy.mình ở bình dương.mình ở ngay tại thị xã tdm bình dương.nếu bạn muốn có thể bữa nào gặp mình và nếu muốn tận mắt nhìn thấy chim hay chim dở ntn thì bạn có thể gặp mình và lên bình long cùng với mình gặp sư phụ của mình vào thứ 7 và chủ nhật.hàng tuần.vì mình hay về gặp sư phụ vào thứ 7 và chủ nhật và đi bẫy cu gáy cùng sư phụ.còn nếu bạn muốn mua về chơi làm mồi hay là mồi chiến ok thì đều có hết.bạn sẽ được xem những chú chim mồi của sư phụ và bạn sẽ biết và sẽ được sư phụ chỉ cho chim như thế nào là hay ntn là dở và gáy giọng ntn và phân biệt ntn về các giọng.hiện tại thì bây giờ nhà sư phụ có trên dưới 30 con cu gáy đang chuẩn bị làm mồi và còn những con su phu quý thì chắc ông k để lại đâu vì mình còn chưa được truyền lại cho những em đó mà với ông ấy thì đó là vô giá.giá cho 1 em bèo là khoảng 1,5 triệu.còn hay nữa thì cũng có giá mà ông ấy chỉ chia cho ai cũng vậy 2 con là hết đát.5-6 trăm thì chắc chắn không có chim đó đâu bạn.vì sư phụ chim dở sẽ bẻ chân nấu cháo ngay chứ không bán vì ông sợ mang tiếng với những con cu gáy dở.và nhất là bán cho người thật sự ham chơi.còn mình thì ngoại lệ nên giá sẽ khác.mến chào bạn người anh em có chung niềm đam mê chim cu gáy.

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,090
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên