mời bác Nam Longchimlangvac vào giải thích

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

kuth4nh

Thành Viên
Điểm
6
sáng nay, bác Nam đã gọi điện lại cho mình giải thích lý do chuyển hàng chậm và đã hẹn ngày giao lồng cho mình. vậy xin mod close topic giúp mình.
*to Chiencp: bạn yên tâm chất lượng lồng của bác Nam cũng được lắm, cách đây 2 tháng mình cũng đã đặt một chiếc ở chỗ ông Nam này, lồng khá đẹp xách đi chơi được nhiều người khen lắm. Bạn cố gắng chờ thêm 1 2 ngày nữa xem. Nhận được lồng không ưng thì trả lại cũng được. :D
Cám ơn mod và mọi người đã quan tâm giúp đỡ mình.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Ðề: mời bác Nam Longchimlangvac vào giải thích

chết ăn cục gạch này thì nát hết người rồi......

từ để tôi gọi lại xem thế nào đã bạn ơi ....................................

đang định đặt lồng. xem thế nào vậy :-?

bác ấy vượt biên rồi
chắc là bận việc thôi

Rất hiểu tâm trạng của chủ thớt,trước mình đặt cái lồng tắm cáp quang 2 ngăn sát nhau mà bác ấy bảo khoảng 4 ngày là xong giá 400k.bác này cũng hẹn lần lữa mãi với mang cho mình vào buổi tối nhá nhem lúc 7h tối.mình thấy khung gỗ thì tạp(bác ấy bảo khung gỗ dổi),làm CỰC KỲ CẦU THẢ dằm chắc đâm nát tay,các mép còn xiên sẹo ko vuông,khung làm ko có thanh đỡ giữa đáy lồng,cho khay nước vào võng hết cả xuống,bt lồng tắm có 2 vanh,bác ấy tiết kiệm cho 1 vanh lại cao gần sát nóc thế thì bố ai đặt dc cầu đậu cho chim.ko làm thanh ngang để rút cửa lồng tắm,mỗi lần kéo cửa cực kỳ khó khăn,chim thuộc ko sao,chim mộc mỗi lần thế xót hết cả ruột vì con chim thấy tay nó hoảng.Mình yêu cầu sửa lại cho mình,bác ấy bảo để đổi cái khác cho mình và ko cần lấy lại cái cũ nữa.mình bảo nếu đổi cái khác mình trả lại cái cũ,nếu ko lấy m trả thêm tiền.Vậy mà bác ấy hẹn mình đến nay cũng GẦN 3 THÁNG RỒI MÀ CHƯA THẤY TĂM HƠI ĐÂU.Hẹn bao nhiêu lần cứ khất,hôm thì đi xa,hôm thì hết cáp quang.m rất nhẹ nhàng bảo ko muốn lên đối chất kiểu này nhưng bác này có vẻ coi thường khách hàng.Làm ăn kiểu này khuyên bạn nên nghỉ đi.KHÔNG BAO GIỜ CÓ LẦN THỨ 2 ĐÂU NAM Ạ.
CÒN AI CHƯA GIAO LƯU BIẾT THÌ CŨNG NÊN TRÁNH RA THÌ HƠN,ĐỠ MẤT TIỀN MUA CỤC TỨC VÀO NGƯỜI...

Ông này làm ăn như Vậy mình là người ngoài cũng thấy khó chịu và bức xúc, chắc ông này cầm tiền cờ bạc hết rùi hẹn vớ vẩn nếu là người đoàng hoàng thì đã tự động gọi hẹn khách hàng, làm ăn kiểu vậy nghỉ đi cho ae đỡ mệt

Rất hiểu tâm trạng của chủ thớt,trước mình đặt cái lồng tắm cáp quang 2 ngăn sát nhau mà bác ấy bảo khoảng 4 ngày là xong giá 400k.bác này cũng hẹn lần lữa mãi với mang cho mình vào buổi tối nhá nhem lúc 7h tối.mình thấy khung gỗ thì tạp(bác ấy bảo khung gỗ dổi),làm CỰC KỲ CẦU THẢ dằm chắc đâm nát tay,các mép còn xiên sẹo ko vuông,khung làm ko có thanh đỡ giữa đáy lồng,cho khay nước vào võng hết cả xuống,bt lồng tắm có 2 vanh,bác ấy tiết kiệm cho 1 vanh lại cao gần sát nóc thế thì bố ai đặt dc cầu đậu cho chim.ko làm thanh ngang để rút cửa lồng tắm,mỗi lần kéo cửa cực kỳ khó khăn,chim thuộc ko sao,chim mộc mỗi lần thế xót hết cả ruột vì con chim thấy tay nó hoảng.Mình yêu cầu sửa lại cho mình,bác ấy bảo để đổi cái khác cho mình và ko cần lấy lại cái cũ nữa.mình bảo nếu đổi cái khác mình trả lại cái cũ,nếu ko lấy m trả thêm tiền.Vậy mà bác ấy hẹn mình đến nay cũng GẦN 3 THÁNG RỒI MÀ CHƯA THẤY TĂM HƠI ĐÂU.Hẹn bao nhiêu lần cứ khất,hôm thì đi xa,hôm thì hết cáp quang.m rất nhẹ nhàng bảo ko muốn lên đối chất kiểu này nhưng bác này có vẻ coi thường khách hàng.Làm ăn kiểu này khuyên bạn nên nghỉ đi.KHÔNG BAO GIỜ CÓ LẦN THỨ 2 ĐÂU NAM Ạ.
CÒN AI CHƯA GIAO LƯU BIẾT THÌ CŨNG NÊN TRÁNH RA THÌ HƠN,ĐỠ MẤT TIỀN MUA CỤC TỨC VÀO NGƯỜI...

vậy là mua được lồng với giá 400 rồi

nhung cai thang ma lam an nhu thang nay. n0i anh em bo qua cho nhe. cho no it cut.mam tom dau luyn vao nha la ok ngay y ma

ông bạn này k biết làm lồng đâu hẹn hò vớ vẩn lắm.
câu chuyện của em ntn
đầu năm nay em cũng có đặt của ông bạn nay một cái lồng bảo trong 5 ngày là xong mà ông bạn om cho em đến gần 1 tháng sau đó thấy e gắt gao quá liền hẹn buổi tối mang lồng đến cho em và hẹn ra ngoài đg xem em thấy trời tối nhá nhem k nhìn đc gì nên mời vào nhà ngồi xem đoàng hoàng thì ôi thôi cái lồng đặt gần 1triệu bạc k bằng cái lồng 120k ngoài chợ , em nhất quyết k lấy và đã bảo ông bạn này làm lại cái khác và cũng sau 20 ngày nữa k thấy kết quả gì em đã liên lạc và lấy lại tiền cọc

* chú ý với ae mới chơi hoặc mới vào diễn đàn k nên đặt lồng của mấy ông này có mua đc thì mua luôn chứ mấy ông này k biết làm gì đâu mà chỉ mất time thôi

MÌnh có biết Nam, chắc không như 1 số bạn nói đâu
Nó bận việc nên thế thôi ạ, các bác yên tâm là Nam sẽ chủ động liện hệ lại với các bác
Còn về chất lượng lồng thì mỗi người 1 mắt nên em không dám bàn cãi gì thêm ạ!

các bác tranh luận nhau làm gì, tập trung các bác nào bị lừa vào rồi mò mẫm tìm địa chỉ xem bác nào biết, và rồi làm chuyến xe xuống dưới đấy.... thế là xong....

Ko nhầm thì cụ này đang đi cùng đoàn làm CT từ thiện HG thì phải .Tối mai đoàn mới về .chủ top chịu khó chờ 1,2 hôm nữa xem sao

thoi cứ để người ta giải quyết,,nếu ko ok thì đến lấy lại tiền cọc và cho 1 phát tát hehhe

vậy là mua được lồng với giá 400 rồi

400k mua cục tức vào người bác ạ.cái lồng thì vẫn tận dụng được thôi nhưng không tương xứng với đồng tiền mình bỏ ra.Hơn nữa nếu xin lỗi e 1 câu hoặc đã hẹn thì làm đúng lời hứa e cũng chả nói ra làm j.chán......

Ko nhầm thì cụ này đang đi cùng đoàn làm CT từ thiện HG thì phải .Tối mai đoàn mới về .chủ top chịu khó chờ 1,2 hôm nữa xem sao
nếu bác ấy có việc bận thì cũng phải nhắn tin hay gọi điện cho em đằng này bác ấy tắt máy không nói một lời.
* Em cũng đã đặt một chiếc lồng của bác Nam này rồi giá 700n. Nhưng lần đầu bác ấy rất đúng hẹn, và chiếc lồng cũng đẹp đáng tiền và công sức chờ đợi. Nhưng lần này bác ấy trễ hẹn với em rất nhiều lần mà không nói với em lại còn tắt máy, nên em mới phải lập topic này để chờ câu trả lời của bác ý.

để chờ xem bác Nam giải thích thế nào đã......................

xặc tý nưa mình đặt cái lồng cham rồng 3tr của bác này. đang định sang nhà nc để đặt lồng ..................có vẻ ko uy tín lắm ....... may quá .cảm ơn chú thớt hix

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,489
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên