Mời các bác xem hộ e ạ??

caubexauzai_9x

Thành Viên
Điểm
16
Con này e mơi nuôi dc 1 tháng lồng ạ từ luc e bãy về ạ các bác xem hộ e xem e nó có thể líu nhanh dc ko ạ [FONT=.HelveticaNeueUI]http://m.youtube.com/#/watch?v=rZc76kx-EwI&feature=youtube_gdata_player&desktop_uri=%2Fwatch%3Fv%3DrZc76kx-EwI%26feature%3Dyoutube_gdata_player[/FONT]

Ðề: Mời các bác xem hộ e ạ??

Con này trống, mà Khuyên ở đâu nghe rôm rả thế bác, chắc gần chỗ bác cũng cao thủ nuôi nhiều rồi.....:))

E mở ghi âm bác à??? Nhung con này nuôi nó có líu nhanh ko nhỉ các bác??? Chăm sóc thế nào nhỉ

E mở ghi âm bác à??? Nhung con này nuôi nó có líu nhanh ko nhỉ các bác??? Chăm sóc thế nào nhỉ
Èo hỏi câu khó trả lời quá....cách nuôi thì bạn xem thêm thông tin đầy đủ trên diễn đàn nhé, nhìn chim thực tế sẽ rõ hơn...:)

http://www.youtube.com/watch?v=RrOSwwF0DJ8 e mới quay sáng nay ạ???
<------ Bổ sung bài viết ------->
Èo hỏi câu khó trả lời quá....cách nuôi thì bạn xem thêm thông tin đầy đủ trên diễn đàn nhé, nhìn chim thực tế sẽ rõ hơn...:)
vầng e cảm ơn ạ để khi nào e quay dc gần e quay lên bác xem ạ chim e chưa thuần lên quay không thể nhìn được ạ

em này đực rồi chỉ còn bác chăm sóc tốt cho em nó nữa thôi. mà hình như em có nghe thấy nó líu được 3 4 âm thì phải.

em này đực rồi chỉ còn bác chăm sóc tốt cho em nó nữa thôi. mà hình như em có nghe thấy nó líu được 3 4 âm thì phải.
Nó 4am bác ạ e mới nuôi khuyên ạ ko biết e nó có dc gân như ý ko biết ạ???? Cho e nó ăn cám gì bác nhỉ

Trống rồi bác ah, còn líu nhanh hay chậm phải nghe mới biêt đc

Nó 4am bác ạ e mới nuôi khuyên ạ ko biết e nó có dc gân như ý ko biết ạ???? Cho e nó ăn cám gì bác nhỉ
mộc thì cứ TT1 hay TC bạc hoạc các loại cám dưỡng khác thôi bác ạ, nếu muốn nghe líu ngay thì lên cám, nhưng theo em bác cứ thuần đi, khi nào đứng lồng tính đến líu lo sau.

mộc thì cứ TT1 hay TC bạc hoạc các loại cám dưỡng khác thôi bác ạ, nếu muốn nghe líu ngay thì lên cám, nhưng theo em bác cứ thuần đi, khi nào đứng lồng tính đến líu lo sau.
Ok bác??? Làm cách nào nhanh thuần bác nhỉ??? Và sao con này của e ko tắm ạ

muốn nhanh thuần chỉ có để chỗ đông người qua lại,còn bác muốn cho em nó tắm thì có mấy cách mà ae thường áp dụng như,cho tắm chung với 1 em nào biết tắm rồi hoặc cho sang lồng tắm rồi phun sương cho lông nó hơi ẩm 1 chút nó ngứa ngáy sẽ vào tắm, hay để bên cạnh 1 con chim nào đó nhà bác biết tắm rồi nó cũng sẽ học tắm thôi, chúc bác sớm có 1 chú chim thuần, biết tắm và líu hay.

muốn nhanh thuần chỉ có để chỗ đông người qua lại,còn bác muốn cho em nó tắm thì có mấy cách mà ae thường áp dụng như,cho tắm chung với 1 em nào biết tắm rồi hoặc cho sang lồng tắm rồi phun sương cho lông nó hơi ẩm 1 chút nó ngứa ngáy sẽ vào tắm, hay để bên cạnh 1 con chim nào đó nhà bác biết tắm rồi nó cũng sẽ học tắm thôi, chúc bác sớm có 1 chú chim thuần, biết tắm và líu hay.
Vậy e xin cảm ơn bác nhé,,,,,,,?????????????,,,,,,,,,,,,

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,489
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên