Mới mua 2 em Cưỡng và Sáu Trâu Non. Mong Anh Em Chém 2 em nó.

laiproduction

Thành Viên
Điểm
18

2 em đều đồng giá 150k! Anh em xem giúp mình nhé! Mê quá đi. Lỡ cực nuôi thì nuôi 1 lần luôn cho đở mệt.

Ðề: Mới mua 2 em Cưỡng và Sáu Trâu Non. Mong Anh Em Chém 2 em nó.

Bạn mua 2 em này ở đâu mà rẻ vậy? Mình mua em Sáo Đen cách đây 4 tuần cũng tầm con đen của bạn giá tận 250K ở ngoài đường Hoàng Văn Thụ chổ STĐM Phan Khang, được cái tướng tá đẹp và họ bao trống (thêm chút niềm tin thôi chứ chẳng ai dám khẳng định điều này). Đến giờ e nó bay vù vù và tập mổ ăn ngon lành rồi, chỉ mỗi tội dữ quá, hay dành ăn với em Nâu.
Mỗi lần mình nhìn thấy Chim con là ghiền ah. Nuôi Chim thích nhất là nuôi từ bé, mong từng ngày cho em nó lớn lên biết mổ. Nhìn nhỏ vậy chứ bọn này chóng lớn lắm, khoảng 2 tuần là biết tập bay và mổ rồi. Mình đang nuôi Sáo Đen và Sáo Nâu nói chung con Nâu nó thân thiện và nghe lời hơn, còn em Đen thì quậy phá và bướng lắm, 2 em nó có mình ở nhà thì nuôi thả, còn lúc đi làm thì mới nhốt lại.(Hôm nào rỗi gặp chỉ mình cách post clip và ảnh nhé, mình nhiều ảnh và clip tiếc là post mãi k được)

Cưỡng đẹp quá , chú sáo nhìn non quá nhỉ nuôi 2 con hơi cực đấy , chúc bác có chim khỏe đẹp

Sáo trâu mỏ ngà mua ở đâu mà 150k thế bạn.

Sáo trâu mỏ ngà mua ở đâu mà 150k thế bạn.
Ông này không biết mua đâu mà rẻ thế?Con Sáo này bạn nhìn không rõ thôi chứ nó là Mỏ vàng chân ngà. (Y hệt con nhà mình). Em này mỏ to, chân to nhưng lại không dài.
Anh em nào nuôi Sáo Đen và Nâu có giao lưu chủ nhật thì nhắn cho mình: 0908.59.02.58 hoặc yahoo: [email protected]

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,489
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên