mọi người đánh giá chú Sát thủ này nhé

Ðề: mọi người đánh giá chú Sát thủ này nhé

các bác vào đánh giá em nó giúp em với, sao không ai ý kiến gì bùn wa!

Chim ngon quá. Em nó hay dùng hàng nóng hay hàng lạnh để kết liễu đối thủ vậy?

Cặp mắt này thì chưa thành sát thủ được bạn ạ...

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

ko bít bên ngoài nhìn thế nào,chứ nhìn qua ảnh thì chắc ko cần thử đâu bạn ạ...chưa thấy điểm ji gọi là sát thủ...vớ vẩn thành thất thủ ấy....hihi vào chém linh tinh chút,hôm nào thử cho anh em xem clip nhé...

Thích đầu mặt con chim này, mắt thì như chủ top nói là chưa có lửa nên ko dám nhận xét thêm.

mình nhìn con này chông yếu chịu , chưa thể chở thành sát thủ được. bạn hỏi cao thủ ktsbim ý trong ha đông chủ nhật đầu tháng 11 , toàn sát thủ đánh gần 20' , đòn mổ như gõ mõ chứ,còn nhiều sát thủ ẩn mình lắm, có lẽ muốn nhìn sát thủ phải đợi xem nhưng chận đỉnh cao liên tỉnh sắp tới nhé.chim anh em mình phận thủ thôi hi hi hi .... chem tý cho vui

E này chỉ làm SÁT CHỦ thôi chứ sát thủ cái gì ?

E này chỉ làm SÁT CHỦ thôi chứ sát thủ cái gì ?

Ông này có biết gì về chim cò không vậy? anh nói chú đừng giận , theo anh thì khả năng hiểu biết của chú còn quá nông cạn đấy. những người như chú chẳng bao giờ theo kịp anh đâu

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Bác ở đâu vậy ? có gần bình dương kg ? nếu gần hôm nào bác đem e SÁT THỦ của bác tới giao lưu với mấy e cùi bắp nhà em xem nó chịu được mấy mỏ .

E thik cái lồng của bác hơn. hj cánh e nó chưa xong lông hay sao thế bác? chăm tốt cho lên lửa bác nhé. Lông lá chăm tốt quá/

Chưa nhìn thấy e chim nào cả, nói chung mi đánh cứ phải xem đòn, chứ nhìn cũng chỉ đc 20% thôi, chủ nhật cuối hàng tháng ae hội mi chọi TP Thaí Bình đều tổ chức đấu mi, mong đc giao lưu ae yêu mi chiến trên mọi miền, rất trân trọng kính mời ae các tỉnh về dự . TMBLL Thư ký hội Phạm Hồng Quân Sđt 0912567989

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,486
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên