Moi sắm e bổi.

juda son

Thành viên Mới
Điểm
3
Cánh trắng trắng Chac Dag đột biến wa. Kk

Đính kèm

784.4 KB · Xem: 244
    788.7 KB · Xem: 192
    773.5 KB · Xem: 179
    750.6 KB · Xem: 197
Chúc mừng cụ mua được em chim nhuộm

À ra là cụ nuôi ba tháng rồi à.e nói thế này nhé chim bông và bạch tạng được dân chơi chim biết đến từ chục năm nay rồi những con bông chỉ một chấm nhỏ ngay khóe mắt hoặc chổ khác củng được dân chơi chim và dân bẫy lựa ra kỉ càng hết nói gì tới giờ này còn chim bông cả mảng lớn như vậy cho cụ chọn mà đã qua nhiều khâu phân loại rồi.có thể là do lúc ngta pha thuốc nhuộm cho chim tắm rồi con nào đó rỉa lông rơi giọt nước lên lưng nó đấy.chổ e mới cách đây hai hôm thấy một con chào mào bông lau bạch tạng chân hoềng mỏ hồng mà em chưa up clip đây này.

À ra là cụ nuôi ba tháng rồi à.e nói thế này nhé chim bông và bạch tạng được dân chơi chim biết đến từ chục năm nay rồi những con bông chỉ một chấm nhỏ ngay khóe mắt hoặc chổ khác củng được dân chơi chim và dân bẫy lựa ra kỉ càng hết nói gì tới giờ này còn chim bông cả mảng lớn như vậy cho cụ chọn mà đã qua nhiều khâu phân loại rồi.có thể là do lúc ngta pha thuốc nhuộm cho chim tắm rồi con nào đó rỉa lông rơi giọt nước lên lưng nó đấy.chổ e mới cách đây hai hôm thấy một con chào mào bông lau bạch tạng chân hoềng mỏ hồng mà em chưa up clip đây này.
kong anh luc e mua ve la no binh thuong k co mau j trang j het . may ngay nay thay mau trang o canh moi thay la thoi. :)

Mấy ngày rồi thì củng không thể là chim bông đâu bạn nhé vì nếu chim bông một là có ngay từ đầu hai là qua mùa thay lông mới ra có lẻ cọng này nằm dưới nay mới lòi ra nếu muốn chắc ăn để đở kì vọng bạn có thể nhổ đi đợi một tuần cho mọc lông khác.giờ chim bông được bán buôn thì mình không bao giờ tin kinh nhiệm ba bốn năm chọc mộc cho thấy vậy còn con bông lau bạch Tạng thì mình mới thấy ở vườn nhà cách đây ít hôm thôi có clip nhưng chưa up

Bác ở đâu ak.cho em địa chỉ em sang xem chim. Nếu được 10tr bác để lại cho em luôn nhé

có gì bác để con này cho em nha bác.em kết con này của bác rồi ak

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,090
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên