Mới Tậu Cho Xích Cái Nhà Mới :D

Ðề: Mới Tậu Cho Xích Cái Nhà Mới :D

Bạn có thương mình với AE thì Up hình lên photophuket đi, upanh.com mình ko coi được gì cả, nhiều AE cũng bị như thế hix hix !! Thèm coi lắm mà trắng toát thôi !!

Bạn có thương mình với AE thì Up hình lên photophuket đi, upanh.com mình ko coi được gì cả, nhiều AE cũng bị như thế hix hix !! Thèm coi lắm mà trắng toát thôi !!
uri koi thử koi dc chưa nha.....................

Em cũng coi hem được ức chế quá đi!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Hoành tráng quá đê! Rộng rãi thoáng mát treo thêm ít đồ chơi cho em nó nữa! Cám ơn thanhhung3558 up hình dùm!

Tấm hình đầu tiên ko thấy em nó ở chổ nào nhỉ .Nhà nó ở ngoài đường ko sợ bị Chim Tặc rinh đi sao

Em thấy nó bị xích cứ tội tội thế nào ý
Làm hẳn quả lồng lớn giống bác Uri có khi lại hay ... bé tự do chạy nhẩy bay qua bay lại

Nhà bạn đất rộng kinh, nhà kinh doanh HOA hủm, nhìn đã thế ko biết !! Đồng chí Hưng up xong xoá hình góc bố e coi được !!

Tấm hình đầu tiên ko thấy em nó ở chổ nào nhỉ .Nhà nó ở ngoài đường ko sợ bị Chim Tặc rinh đi sao
chụp hình up chơi chứ chút là đem vô nhà liền bạn ah :))
<------ Bổ sung bài viết ------->
Nhà bạn đất rộng kinh, nhà kinh doanh HOA hủm, nhìn đã thế ko biết !! Đồng chí Hưng up xong xoá hình góc bố e coi được !!
nhà mình mở quán cafe + hội chim của ông a bạn ah :D bữa nào rảnh ae lên chơi cho vui

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,442
Thành viên
149,090
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên