Mới tậu em nó trên Hoàng Hoa Thám

tienchipcoi

Thành Viên
Điểm
16
Các bác xem giúp em này đc mấy tháng rồi. Sau bao lâu em nó nói đc nhỉ

Ðề: Mới tậu em nó trên Hoàng Hoa Thám

cộng xích đó bạn tháo bớt để vòng đơn dc rồi, để zây e nó bị nặng chân tội nghịp

mua cái # chứ ai đâu mà ở ko ngồi đó tháo :))

Chắc tầm 3 tháng gì đó, chăm sóc kĩ nhé bạn. thấy nó ko được khỏe và thiếu chất trầm trọng rồi đấy

bạn ơi cho minh hỏi có phải bạn mua e này ở hàng có 2 e xích k ..... và e nó đã bị cắt cánh rồi .. nếu dung như thế thì là e vẹt của mình hic hic hic

bạn ơi cho minh hỏi có phải bạn mua e này ở hàng có 2 e xích k ..... và e nó đã bị cắt cánh rồi .. nếu dung như thế thì là e vẹt của mình hic hic hic
Đúng rồi bác, em này và 1 em nữa đã biết nói bị xích, còn 2 em nữa ở trong lồng em thấy nó có vẻ già ngày nên không mua. Ak em này cũng bị cắt cánh rồi bác ạ

the dung roi em này là con của e , hôm no het tien đem ra bán lại ý mak . nó bán cho c bnhieu tiền thế

the dung roi em này là con của e , hôm no het tien đem ra bán lại ý mak . nó bán cho c bnhieu tiền thế
450k bác ạ. Bác bán nó bn. Mà sao em nó gày gò thế bác, sáng nay ngủ dạy em thấy phân của nó nát toét, liệu có phải đi ỉa rồi không nhỉ

cái nay e cung k rõ trc e nó béo tốt lắm .. bác vào fb e mak xem ảnh nó ,. e bán nó 300k hay 350k j đó k nhớ hic
<------ Bổ sung bài viết ------->
fb e la cò trắng ( hoàn châu )

cái nay e cung k rõ trc e nó béo tốt lắm .. bác vào fb e mak xem ảnh nó ,. e bán nó 300k hay 350k j đó k nhớ hic
fb e la cò trắng ( hoàn châu )
Chắc là em nó rồi:D
Em nó đc mấy tháng rồi bác, bình thường bác cho em nó ăn gì để em chăm nó, từ hôm qua tới giờ em mới ăn đc tí thóc, em cho ăn gì nó cũng ko ăn:(

Chủ thớt nên chăm chút cho em nó thật tốt nhé, hiện tượng thiếu chất quá nhiều, nếu để lâu cùng với lười ăn là khả năng đi là cao đấy.

Chắc là em nó rồi:D
Em nó đc mấy tháng rồi bác, bình thường bác cho em nó ăn gì để em chăm nó, từ hôm qua tới giờ em mới ăn đc tí thóc, em cho ăn gì nó cũng ko ăn:(
trc cho nó ăn gạo ngâm vs cácllạo ngũ côc ngâm thoi b ak .... minh nuoi dc vài ngày thôi .. cái chân e nó van còn cái vòng của minhd dó =)))
hà hà hết tiền bán chim. cò ơi là cò
đáy cái con mak tôi bảo là ngục hòng bắt ở kim nguu dáy =)))) . may htrc het sạc tien mak p đóng tiền chống truọt . the là cho e nó ra đi luôn

Con này là Xích hay Ngực hồng vậy các anh?

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,442
Thành viên
149,090
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên