mua đồ cho vẹt ở đâu vậy mấy anh?

chaudando

Thành Viên
Điểm
16
Tình hình là em muốn mua 1 cái clicker cho em vẹt ngực hồng để huấn luyện và một số đồ chơi thì nên mua ở đâu zạ mấy anh?

Ðề: mua đồ cho vẹt ở đâu vậy mấy anh?

Hà nội thì mua đồ chơi cho vẹt ở đâu ạ các bác

Bác Chủ ko nói bác ở đâu thì sao biết tư vấn được!

dạ em ở quận 11 á anh TP HCM hình như anh bik anh phong phải ko anh?

vậy các ace cho em hỏi là cac ace có bik làm sao để thuần cho em ngực Hồng vs làm sao nó không cắn không mấy Anh. Tình hình là khi em đụng vào ng đó thì nó xù lông lên cắn vậy em phải làm sao để khắc phục vậy các ace. nếu có thể các ace có thể chỉ em cách làm trò không các ace

sắp tới mình sẽ ra mắt bán đồ chơi cho vẹt, mẫu mã và kiểu dáng đôc đáo, thân thiện với môi trường, không độc ^^mong bạn sẽ ủng hộ... Giờ mình khá bận do dính mớ đơn hàng (ko phải pettoy ^^)...
Quảng cáo trước vậy đã... ^^ hihi

sắp tới mình sẽ ra mắt bán đồ chơi cho vẹt, mẫu mã và kiểu dáng đôc đáo, thân thiện với môi trường, không độc ^^mong bạn sẽ ủng hộ... Giờ mình khá bận do dính mớ đơn hàng (ko phải pettoy ^^)...
Quảng cáo trước vậy đã... ^^ hihi
Hoan hô tinh thần anh Craven nếu có mẫu mã anh up lên cho mọi xem tham khảo nhé!

Mình củng đang muốn mua 1 clicker.bác nào có chia lại cho mình 2 cái với nha.Tks

đăng ký 1 cái clicker, mình ở nhà bè, 0909317385, bác nào có chia lại thì nhắn mình chạy qua lấy nhé. thanks

Mình ở ngoài bắc ko ai bán toàn phải tự làm :)

Mình ở chung cư hoàng anh gia lai 3 nè, bạn ở nhà bè thì qua chỗ mình gần đó, số đt của mình: 0972 545 727

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,090
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên