Năm mới khoe em mơ mận với các bác ạ :)

maolanmado

Thành viên Mới
Điểm
0
các bác nhận xét hộ em thằng lang ben này ạ,chim gốc sơn la già rừng,8 tháng lồng rồi,đã tương đối đứng lồng,giọng thổ đặc 5-6. :) và rất gấu mèo

Ðề: Năm mới khoe em mơ mận với các bác ạ :)

em này ngoái rồi chim này quê em nhiều lắm,có con đấu còn trắng muốt cơ,mỏ đỏ nhưng không có mào.

em này ngoái rồi chim này quê em nhiều lắm,có con đấu còn trắng muốt cơ,mỏ đỏ nhưng không có mào.
cao thủ là đây,căn cứ đâu bác bảo ngoái,quê bác ở đâu mà nhiều chim ntn vậy,bán e 1 ,2 con về nuôi chơi,chả biết bác đang bảo là chào mào đầu trắng hay là loại chim héc nữa

Chỗ bác nhiều hàng độc quá nhỉ. Bác cho xin địa chỉ hôm nào có dip qua chỗ bác bắt vài em hehe:D:D

Giọng thổ đặc là giọng gì bạn :D em này chắc Bố là Cu Gáy mẹ là Chào Mào gian dâm với nhau nên mới có giọng Thổ đây mà :))

Giọng thổ đặc là giọng gì bạn :D em này chắc Bố là Cu Gáy mẹ là Chào Mào gian dâm với nhau nên mới có giọng Thổ đây mà :))

Giọng thổ là giọng nẹt to đó bác :v...
Mà hình như giọng này chủ yếu ở Miền Trung thì phải

cam ơn các bác đã quan tâm,em quê BKAN,mùa này chim mơ đầu về gần nơi có người ở để tránh rét,trẻ con quê em toàn băn nỏ cao xu,mơ đầu chết hàng loạt,nhặt về làm chả mời thêm bác tỉu,bác chén nữa...xôm trò ra phết các bác a.còn em này em phán là ngoái vì bản thân nó đã ngoái rồi,nhìn thẳng có xem đc đâu.

đầu trắng muốt,mỏ đỏ nhưng ko có mào là sáo xoan rồi bác ơi.có 1 sự cố tình nhầm lẫn ko hề nhẹ :p

Chờ mùa lông sau biết đâu lại có điều kì diệu

Cũng thèm có một em mơ để đáp ứng tiêu chí đẹp

vâng chắc thế bác ạ.:v...........dự là con Cu..gáy ấy yêu người ngoại quốc

mơ mận là ngon rồi. trên đó bán nhiêu con này thế để em đua đòi mua 1 chú cho khác bọt bào?=))

CM giọng thổ giờ khá hiếm :D xin bác cái clip giọng AC nghe thử xem đúng ko nào ?
dù sao cũng chúc mừng bác có con chym đẹp ;))

CM giọng thổ giờ khá hiếm :D xin bác cái clip giọng AC nghe thử xem đúng ko nào ?
dù sao cũng chúc mừng bác có con chym đẹp ;))
sẽ sớm có ạ,hiện giờ em nó ít sổ vì mấy em cũ đì ác quá,mà phòng chật chả biết để đâu cho khỏi bị mấy em kia bắt nạt bác ạ :(

sẽ sớm có ạ,hiện giờ em nó ít sổ vì mấy em cũ đì ác quá,mà phòng chật chả biết để đâu cho khỏi bị mấy em kia bắt nạt bác ạ :(
xem xong pic em mơ của bác mà Ngẹo hết cả cổ :p

ai có mua trao mào ko.e có chú chào mào này.mọi người xem sao.có gì liên lạc với em qua sđt 0985833234​

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,090
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên