NGày Đen đủi nhất anh em vao chia sẻ

quangthuy

Thành Viên
Điểm
16
xin lỗi đời quá bất công với em các bác ah sáng ngủ dậy thấy 2 em chào mào yếu quý đã bi chuột ăn tiếc ngẩn người không biết làm gì thì lại đen trưa thì cãi nhau với người yêu va thành ra chia tay luôn đương ai láy đi. Đúng là 1 ngày đen đủi trong cuộc đời huhu bất công quá :((

Ðề: NGày Đen đủi nhất anh em vao chia sẻ

ông bạn gần giống tôi,vợ chồng đang cãi nhau,vợ con về ngoại,sáng dậy chú cu mồi (1 người anh em trong đà nẵng gửi tặng) chết ko lý do,trưa đến chộm vào làm con chào mào mộc ( nhưng là kỷ niệm của 1 người anh đi bẫy trên đại lải chim già rừng tặng) ôi sao đời đen thế

Thôi cai được chim được bướm là tốt rồi......

chim thì không bao giờ cai thôi em cứ kệ không thèm yêu thời gian đi chơi với người yêu em dành em chăm cho những chú chim yêu quý Gái Gú là Phù Du Thầy u là vĩnh cửu. cứ độc thân tới lúc lấy vợ thôi. huhu nhưng mà em buôn không chịu được Ngày hôm nay là ngày đen đủi nhất hu hu và cảm ơn Bác DungTung137 cũng có tâm trạng gần giông em. em cũng chia buồn với bác vậy

bùn quá bác nhỉ. Bướm và chim chỉ đc chọn 1. e giờ cũng thôi bứm chỉ chăm chim thôi. bao giờ chim khỏe thì lại chăm bướm bác à. buồn làm gi

chim thì không bao giờ cai thôi em cứ kệ không thèm yêu thời gian đi chơi với người yêu em dành em chăm cho những chú chim yêu quý Gái Gú là Phù Du Thầy u là vĩnh cửu. cứ độc thân tới lúc lấy vợ thôi. huhu nhưng mà em buôn không chịu được Ngày hôm nay là ngày đen đủi nhất hu hu và cảm ơn Bác DungTung137 cũng có tâm trạng gần giông em. em cũng chia buồn với bác vậy

FA detect nè. :)):)):)) Có chim, có bướm nó vẫn cân bằng chứ bác. :D Em cũng mê chim, nhưng chưa bao giờ bỏ tất cả vì chim như vậy đâu :D

:) đừng nên quá cay cú,vì tâm lý bực dọc khi mất chim sẽ dễ làm ảnh hưởng đến các mối quan hệ xung quanh,hôm qua có bài viết "mất ba con chim chào mào,con đánh mẹ gãy tay" là vậy đó,chim chỉ là chim,thương mến thì thương mến nhưng ko có duyên với con này thì mình tìm con khác :)

cũng chia buồn với bạn, thui nuôi lại bạn ah

đen bây giờ thì đỏ sau bác ạ
ny thì chắc sớm quay lại thôi
còn chim thì bác chuẩn bị gặp được 1 em trong mơ rồi đấy :D

Tôi cũng thế đây, bị bay mất chú chim yêu quý rồi 2 vợ chồng lại cũng giận nhau,dồngd cảm với chủ thớt

Chia buồn bác phải xa chim xa bứm 1 thời gian. Chúc bác mau tìm được chim mới, bứm mới nhé.

thanks các bác đã vào chia sẻ em không phải vì mất chim mà ảnh hưởng tới các mối quan hệ.mà do em với con người yêu đã giận nhau từ mấy hôm trước.thôi giờ dành thời gian chăm chim sau đó là kiếm bướm sau vậy

Ông nào đam mê chim cò mà chẳng đang trong tình trạng cãi nhau với vợ.
Các bác cứ về hỏi thẳng các bà:đàn ông kiểu jì cũng phải dính vào 1 hoặc nhiều tật xấu sau : bồ bịch,cờ bạc,rượu chè, karaoke xờ ti ca ve, đua xe , ma túy và... chim cò các bà ý chọn cái nào.

xin lỗi đời quá bất công với em các bác ah sáng ngủ dậy thấy 2 em chào mào yếu quý đã bi chuột ăn tiếc ngẩn người không biết làm gì thì lại đen trưa thì cãi nhau với người yêu va thành ra chia tay luôn đương ai láy đi. Đúng là 1 ngày đen đủi trong cuộc đời huhu bất công quá :((

ngày trc mình có tâm niệm là như này: chim quan trọng hơn người yêu.vì người yêu đòi hỏi này nọ, đôi khi còn giận hờn vô cớ,có thể rời bỏ ta bất cứ lúc nào vì 1 lí do ko đâu.còn chim thì ko.ta cho ăn gì nó ăn đấy, vẫn luôn bên ta cất tiếng hót cho ta nghe.có những con nuôi từ bé ko bao giờ rời xa ta chỉ khi nó mất đi...nhưng quả thật giờ thì cũng nghĩ khác.kể chuyện vậy để các bác hiểu với em 2 điều đó quan trọng ntn.chia buồn với bạn vì mất đi 2 thứ đó.thôi ko sao,tự dặn lòng là sẽ chăm nuôi em chim khác tốt hơn, và biết đâu sau này bạn sẽ thấy may mắn vì mình tìm đc ng yêu hợp lý hơn.cuốc sống mà.ngày mai sáng thứ 7 ra quán cà phê chim ngồi,nghe hót sẽ quên hết cái sự buồn thôi bạn à.

mất cả bướm lẫn chim x-(x-(x-(x-(x-(x-(x-( đời mở hơn tờ 200

chia buồn cùng bác , chúc bác sớm tìm dc chim mới , còn ny thì còn con chim đó, lo j ;))

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,091
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên