nghịch ngu bây giờ buồn quá

titanic23

Thành Viên
Điểm
6
Địa chỉ
Vĩnh phúc
trả hiểu tại sao hôm nay thấy 2 e khuyên nhà mình máu đánh nhau quá thế là e thả 2 e vào cùng 1 lồng sau 1 lúc 2 e nó chóe chóe đánh nhau thì 1e chắc là thua bay loạn xạ lên,con kia thì đuổi đánh e chưa kịp bắt nó ra thì nó rúc qua nan lồng vù bay ra luôn nó đậu trên cây bắn tỉa típ 1 lúc rồi đi mất.nhục quá ae tại e ngu lên mất 1 trong 2 e cưng nhất.buồn đời trả muốn ăn uống :-/:-/:-/:-/ tình yêu đã ra đi chỉ vì tội ngu.ko hiểu lồng cái kiểu gì mà chim chiu ra đc đúng là hàng chợ

Ðề: nghịch ngu bây giờ buồn quá

Lần sau rút kinh nghiệm kè lồng thui thông lồng làm j!

chơi dại đây mà. lần sau rút KN nhé

Bác chơi dại quá. Thông lồng với chim ng ta còn được. Đằng này lại 2 con yêu nhất đi thông nhau. Không cái dại nào bằng cái dại nào.

Nang lồng yếu quá nên nó phá bay ra đc

mình thì ko dám như thế bjo.đến ngay cho ng lạ cầm vào lồng chim mình cũng ko thích rùi.

Đã đen thì nó đử đường. Thôi rút kinh nghiệm thôi

thế e mới nói tự dưng ngu thế mới nhục.thakl ae đã chia buồn với e.e vừa ra soi mấy cái cây gần nhà xem e nó còn vương vấn mái nhà này ko,mà trả thấy tung tích e nó đâu,nản

Hok cái dại nào bằng dại nào, chia buồn với bác. Cười tươi lên nào, bởi cái ngu của bác con khôn hơn chán vạn cái ngu của em: Cho nước vào lồng tắm , cho chim vào cửa trước bay vù ra cửa sau.....vì quên chưa đóng. :))

Khuyên hót ai lại cho thông lồng đánh nhau như thế chứ

sự nhiệt tình + ngu dốt = đại phá hoại. chia vui cùng chú chim đc tự do đòng thời chia bùn cùng chủ thớt

chim khuyên nó nhỏ , mà khoảng cách nan lồng tầm 1,3 tới 1,5cm con nào giẫy vẫn lách ra được nhévậy nên bác hạn chế để chim hoảng như thế :(
chia buồn cùng bác , chứ hôm trước e có 1 con già rừng giẫy như điên , e làm hoảng nó lách nan lồng bay ra rồi đứng yên ở giây phơi , thế nào em vồ luôn lại được,
vồ xong tim vẫn run mà chim thì cứ e é như quạ :(

Em cũng có 1 lần bắt chung 2 con vào 1 túi giấy, cứ thấy loạt xoạt tưởng nó xổ. Ai ngờ về nhà thì 1 em trụi gần hết lông cánh luôn. Nhốt 2 lồng gần nhau con kia còn bám lồng mới kinh. Chia buồn với bác chủ, em cũng mới mất 1 em vì lười lùa sang lồng tắm khi thay tã lót cho em nó :(

Chia buồn những lần sau mua hàng shop đi

ngu the ma kon kểtttttttttttttttttttttttttttt

hix, e như kiểu k có duyên với khuyên í, để xông mất bn e rồi vừa có 1 e đang bđầu líu ngồi buồn bắt ra ngắm sợ e nó đau cầm lỏng tay thế là.......... :-B buồn vãi

tốt nhất các bác nghe em nè lần sau tắm cho chim hay là thông lồng cứ vào nhà tắm đóng hết cửa giả lại rồi thả chim ra cũng đc bố nó cũng ko lên cây được keke

đỡ làm sao đc cái này của bác thông lồng 2 con của mình thì thông làm gì thông lồng con của ng khác thì có phải là vinh dự không cuối cùng chim bay mất 1 con cô đơn...Chia buồn cùng b luôn. ko mai mang bẫy ra biết đâu nó lại bay về

bài viết hay bổ ích.................

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,091
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên