nhà mới cho e vẹt cưng của min :)

lee.min.ho

Thành Viên
Điểm
18
qua bàn tay khéo léo của mình mà từ lồng​
:

------------------------------------------------------------------------------------------------
------------------------------------------------------------------------------------------------

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Ðề: nhà mới cho e vẹt cưng của min :)

nhìu đồ chơi quá nhỉ, hehe .

Đẹp đó Lee ^^! nhưng ko bjk pé Vẹt của e có phá như ku QUậy nhà chj ko nữa :)) nếu như ku Quậy 2 ngày là ko còn gj` =))

Đẹp đó Lee ^^! nhưng ko bjk pé Vẹt của e có phá như ku QUậy nhà chj ko nữa :)) nếu như ku Quậy 2 ngày là ko còn gj` =))

thank chị , nhìn mặt con nhà nó ngu lắm , k biết có phá k :))

a tưởng e làm nguyên cả cái chuồng luôn hoa ra chỉ set up thôi à ;)) đẹp đấy heh,con gấu bông kia sợ em nó cắn nát ra ko 8-|

a tưởng e làm nguyên cả cái chuồng luôn hoa ra chỉ set up thôi à ;)) đẹp đấy heh,con gấu bông kia sợ em nó cắn nát ra ko 8-|

cũng sợ , nhưng để xem biểu hiện của e nó đối vs con gấu bông :) , bức quá thay con gấu betong

Chú cũng màu mè nhỉ! Tập nói cho nó đi, ko thôi già quá sẽ ko nói được đấy.

thank chị , nhìn mặt con nhà nó ngu lắm , k biết có phá k :))

kaka aj bjk đc em ơj ^^! lù khù vấp cáj lu chạy lúc nào ko hay đó =))=))=))
ví dụ đjển hình là anh eddy thấy hjền hjền ko chém gjó aj , mà gjờ phát hjện ảnh thả dê lung tung =))

kaka aj bjk đc em ơj ^^! lù khù vấp cáj lu chạy lúc nào ko hay đó =))=))=))
ví dụ đjển hình là anh eddy thấy hjền hjền ko chém gjó aj , mà gjờ phát hjện ảnh thả dê lung tung =))

Đâm thọt anh eddy hoài=)) nhìn bé no ngu vậy chứ nguy hiểm á:))

Đúng là khéo léo thiệt :))
Mai mốt đi nhậu Hải sản, kiếm mấy cái vỏ sò Dương, Ngêu về chế đồ chơi cho Xì Chum thôi =))

Đúng là khéo léo thiệt :))
Mai mốt đi nhậu Hải sản, kiếm mấy cái vỏ sò Dương, Ngêu về chế đồ chơi cho Xì Chum thôi =))

em có nguyên cáj chuôg gjó toàn vỏ sò , anh lấy e cắt 1 dây cho xìchum chơj =))=))

em có nguyên cáj chuôg gjó toàn vỏ sò , anh lấy e cắt 1 dây cho xìchum chơj =))=))

Chuông gió bằng vỏ sò luôn hả, ngộ nhỉ hì hì.
cắt 1 dây, vậy chắc cái chuông đó nhiều dây lắm hả em?

Chuông gió bằng vỏ sò luôn hả, ngộ nhỉ hì hì.
cắt 1 dây, vậy chắc cái chuông đó nhiều dây lắm hả em?

1 caj chuôg gjo vỏ sò có 10 dây xung wanh và 1 dây ở gjữa
em em đj Vũng Tàu mua về tặng , co 25k 1 cáj chuôg gjó àk :D

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,442
Thành viên
149,090
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên