nhờ anh em xem dùm mình con ngực hồng

bingozozoo

Thành Viên
Điểm
8
mình định mua con ngực hồng này người ta bán 250k nói là nuôi được 6 tháng, mình không rành lắm nên muốn hỏi anh em nào biết chỉ dùm mình xem giá đó hợp lí không, có phải là vẹt ngực hồng không? và biết trống mái chưa? tại hình mình dow về không được nên chụp lại hơi mời, thank anh em nhiều. không rành up hình nữa ai xem dùm mình đi http://imageshack.us/content_round.php?page=done&id=4tHcmaOslaCwnamS4-eb1afO5co

Ðề: nhờ anh em xem dùm mình con ngực hồng

uhm vẹt NH bác ak...................

ảnh bé quá, NH đó nhưng ảnh bé quá nhìn khó, ko biết mỏ nó có tí nào đỏ lại chưa.
người ta nuôi 6 tháng là từ non hay từ bổi hả cụ?con này khả năng mái cao lắm rồi.

uh tại mình k biết up hình, k rõ nữa, hỏi thì ng ta nói nuôi từ chim con, mà mình thấy lông ngực chưa hồng mà

Theo mình bạn ko nên mua bạn ơi. Chờ chim non mà mua ...

Taj.mình sắp đi làm nên sợ không chăm chim non được

nếu bạn không cos time chăm sóc chim non thì bạn có thể đợi ae nhượng lại, chứ mua vẹt bổi về không làm đc gì cả bạn à.

Uh thank bạn mình cần mua 1 con ngực hồng ai có chia lại cho mình nha.

chắc ra tiệm mua luôn quá, người ta bán có 150k à, nhìn thấy mỏ đen lông toàn xanh không biết phải ngực hồng không nữa, có con mỏ đỏ đuôi dài ngực hồng luôn người ta bán 300k. nhốt chung luôn nên không biết con mỏ đen lông còn xanh hết phải là ngực hồng không nữa.

chắc ra tiệm mua luôn quá, người ta bán có 150k à, nhìn thấy mỏ đen lông toàn xanh không biết phải ngực hồng không nữa, có con mỏ đỏ đuôi dài ngực hồng luôn người ta bán 300k. nhốt chung luôn nên không biết con mỏ đen lông còn xanh hết phải là ngực hồng không nữa.

Bạn muốn vẹt bạn có khả năng nhại tiếng chủ không, muốn nó quấn chủ, yêu thương chủ không. Nếu muốn thì đợi mùa vẹt non !! Bổi về ko có thời gian mà ngồi thuần lại chán mà kết quả ko như mong muốn.

==> 1 loạt topic mới nội dung bao gồm : sao vẹt mình dữ quá, sao vẹt mình ko học nói, sao nó gặp mình đơ đơ ....

uh nhưng tại vẹt non mình không có thời gian chăm thì biết sao đây, phải đi làm nữa

uh nhưng tại vẹt non mình không có thời gian chăm thì biết sao đây, phải đi làm nữa

Ko có gì phức tạp, tới mùa .... AE nuôi nhiều lắm, lúc đó gởi mấy bạn chăm hộ, gởi ít tiền Cafe .. lúc biết ăn thì đem về, chăm 1 tháng chứ có lâu đâu. Thế thôi !!

Uh thấy như vậy cũng được,mà tại giờ đang có máu thích ngực hồng quá nên chờ nản lắm,thích tùm lum,mua không vừa ý cái thả bán rẻ à,giờ còn mỗi 1than,1lửa,1cu à.

Uh thấy như vậy cũng được,mà tại giờ đang có máu thích ngực hồng quá nên chờ nản lắm,thích tùm lum,mua không vừa ý cái thả bán rẻ à,giờ còn mỗi 1than,1lửa,1cu à.
Nếu vậy em khuyên bác nên đợi Mùa NH non . Làm 1 em rui cố gắng chăm nó . Chứ tính bạn mà mua bỏi về nóa ko quấn chủ lại mấy hôm chán ngay ý mà
Em nhà mình nghe tiếng xe máy + giọng nói của mình là biết M về . Nó la toáng lên gọi đấy

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,487
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên