nhờ anh em xem giúp em này với

cucuc

Thành viên Mới
Điểm
1
cu gáy vặt lông đuôi và cánh có sao không ạ, anh em cho ý kiến với, em thấy ông gần nhà em làm thế và thả như thả gà ấy

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Ðề: nhờ anh em xem giúp em này với

Bạn thử bắt chim bạn ra nhổ lông xem có đau không? Bạn muốn thả thì cắt bớt lông cánh đi. Trên mạng có nhiều người hướng dẫn cắt cách đấy

em nói thật bác đừng buốn nhé bác mà có suy nghĩ như vay thì bác ko chơi đc chim đâu bác cứ nghĩ mà xem con chim ko có lông có cánh thì như ngưoif cụt tay vậy bác nhin thấy người cut tay chưa có đẹp ko.nếu bac muôn nuôi chim thả cung đâu cần nhất thiết phai nhổ lông đâu nhiều ae lập tôppic dậy luôi chim thả mà mong bac suy nghĩ lại ko khổ thân con chim lắm

em nói thật bác đừng buốn nhé bác mà có suy nghĩ như vay thì bác ko chơi đc chim đâu bác cứ nghĩ mà xem con chim ko có lông có cánh thì như ngưoif cụt tay vậy bác nhin thấy người cut tay chưa có đẹp ko.nếu bac muôn nuôi chim thả cung đâu cần nhất thiết phai nhổ lông đâu nhiều ae lập tôppic dậy luôi chim thả mà mong bac suy nghĩ lại ko khổ thân con chim lắm
Thế thì em mới hỏi ý kiến anh em trong diễn đàn, chứ em thấy ông ấy làm vậy rất nhanh thuần, khi mọc lông đầy đủ rất đẹp, nhưng ae phê bình nhiều, cho ý kiến rất đúng cảm ơn các bác

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,091
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên