Nhờ các anh chị đánh giá em Mơ mận này ạ

Điểm
6
EM xin đính chính lại topic là " Nhờ anh chị đánh giá hộ em con khuyên lông vang này" nhé.em khuyên đã được 8 tháng lồng, vừa thay lông xong. Em ý mỏ hơi hông hồng, chân cũng hơi hồng hồng nhé. Em nó chuyện ác rồi các bác nhé, thỉnh thoảng mới líu ạ.TƯớng tá em này khá to, nhỉnh hơn các em khuyên khác, không biết có phải ngũ trường không ạ ???
:D gửi các bác xem giúp em nó có phải là mơ không ạ???

https://www.youtube.com/watch?v=fXYhiBX9zHk

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Ðề: Nhờ các anh chị đánh giá em Mơ mận này ạ

Chúc mừng bác,chim đẹp.........chẹp chẹp.

Chim đẹp bác ạ, Nhưng con này nhảy kiểu cắm đầu xuống thế kia thì sớm muộn gì thì cũng bị ngoái bác ạ.

hoàng khuyên chứ mơ mận gì đâu bác, he, chúc mừng

Em tưởng Hoang Khuyên phải vàng hết chứ bác ???

Cái loại mỏ đen này đảm bảo thay lông vụ sau ko ra nhiều lông xanh,bay màu vàng thì mới gọi là đột biến.

Nói các bác nghe, thật sự gọi là khoen vàng là mấy con khoen xanh mà nó đột biến toàn màu vàng trắng mấy bác hay xem đó, còn Hoàng Khuyên thì đảm bảo các bác hiếm thấy vì chỉ có khoen vàng đột biến mới thực sự ra đc màu của Hoàng Khoen....hehe

Cái loại mỏ đen này đảm bảo thay lông vụ sau ko ra nhiều lông xanh,bay màu vàng thì mới gọi là đột biến.
Bac ơi, con nay mỏ cung hồng hồng, chỉ có đầu mỏ là đen thoi( nhưng ko đen dc như binh thường) chân và móng đều hồng. Con của em không khác em này là mấy (thứ 7 từ dưới lên nhé) hay la nó bị sổng từ tàu sang :D, mỏ gần giống con này nhưng hồng ko bằng
[FONT=.HelveticaNeueUI]http://thegioisvc.com/index.php?threads/một-số-hình-ảnh-đẹp-về-chim-vk.47/[/FONT]

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Nghi mái lắm,nhẩy rất đẹp mà ko thấy há mỏ kêu.

chúc bác có hàng độc... phải thuần cho chim đứng cầu đi bác ơi..thế mới có giá trị cao.. chuyển sang lồng ép khuyên cho chắc ăn.để không bị tật lỗi... mà nếu bác muốn nhượng lại,thì inbox cho e.. nếu phải chăng thì e xúc /

Thank anh :D...............,,,,,

Truy cập site GAMEGENK.COM và CHUNGTM để tải những game hot nhất hiện nay

chim lỗn vãi luôn. con này công nghệ đến 99% luôn

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,090
Thành viên mới