Nhờ các bác đánh giá hộ 2 cháu em mới bắt

zjdautrocjz

Thành Viên
Điểm
6
Hôm nay đi mua mấy cái cóng và lồng tắm gặp đàn gáy mới về gần 30 con nhìn đẹp quá nên ham hố ngồi chọn ra 4 con nhưng mà cuối cùng chỉ lấy 2 con vì thằng em nó bảo ông tham vừa thôi. hehe, các bác đánh giá giúp em xem có tương lai gì không?
http://youtu.be/EnD8Ps_GyHY

Ðề: Nhờ các bác đánh giá hộ 2 cháu em mới bắt

gáy bác bắt trên chợ à bao nhiêu tiền một con

Bạn ở đâu mà cu gáy có vẻ rẻ nhỉ. Nhưng nhìn sao giống cu Tàu thì phải. Nếu không đúng bác bỏ qua và nói cho mình biết nó là cu gáy vùng nào nhé. Mình cũng mới tập tành chơi cu gáy thôi, vớ phải 2 con gáy Tàu nên sợ rồi, nhìn gáy nào lông quy xam xám mà không có chỉ đen cũng có cảm giác nghi ngờ là gáy Tàu.

Nhìn không được rõ nhưng 2 em nó giống phụ nữ quá bác chủ ơi

Bạn ở đâu mà cu gáy có vẻ rẻ nhỉ. Nhưng nhìn sao giống cu Tàu thì phải. Nếu không đúng bác bỏ qua và nói cho mình biết nó là cu gáy vùng nào nhé. Mình cũng mới tập tành chơi cu gáy thôi, vớ phải 2 con gáy Tàu nên sợ rồi, nhìn gáy nào lông quy xam xám mà không có chỉ đen cũng có cảm giác nghi ngờ là gáy Tàu.
Em nói thật với Bác là 2 em này thằng bán chim nó nói thẳng với em là Gáy Tàu. hehe. Đất nào chẳng có con chim hay, chim dở. em không quan trọng vùng miền. Miễn là giọng tốt và có bài bản là em thích

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,487
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên