Nhờ các bác đánh giá khuyên vàng mới mua

hoangtulai

Thành Viên
Điểm
18
Em mới mua em khuyên vàng, nhờ a/e xem trống mái dùm ạhh...em có thổi tu nó nổi cuồn cuộn lun...mới bắt về nên chưa chót chét gì cả....bụng có đốm vàng
Em nó về cũng dạn, chỉ nhảy lên nhảy xuống chứ ko nhảy bung bung dù mình tới gần....
Đó giờ em chơi hút mật ko àhh, nên sưu tầm thêm khoen cho có bạn có bè hehe..

Ðề: Nhờ các bác đánh giá khuyên vàng mới mua

Nhìn chân cẳng, bóng bộ, mặt mũi khả năng đực cao bác ợ! Mấy ảnh đầu nhìn hiền hiền, mấy ảnh sau bác bắt nó nên chắc nó akay hay sao mà mặt dữ ghê hii! Thân!

Chim bác đẹp đấy ạ. Còn việc trống mái thì bác cứ chờ em nó kêu kép hay hót chuyện đi cho chắc. Mà này bác ơi, cho em hỏi cái lọ nhựa bên cạnh cầu có phải đựng cám không, nếu là cám thì hơi nhiều đấy bác.
p/s: Rất hâm mộ những bác nuôi hút mật..Thân!

Con này khả năng trống cao, mỏ hơi dài;
Trước mình cũng có một con thế này, nuôi được bốn tháng đã hót chuyện xong xổng mất.

Nhìn chân cẳng, bóng bộ, mặt mũi khả năng đực cao bác ợ! Mấy ảnh đầu nhìn hiền hiền, mấy ảnh sau bác bắt nó nên chắc nó akay hay sao mà mặt dữ ghê hii! Thân!
Hihi thaks bác! bắt nó ra chụp hình nên em nỏ mổ tay đau chết đc...:))

Chim bác đẹp đấy ạ. Còn việc trống mái thì bác cứ chờ em nó kêu kép hay hót chuyện đi cho chắc. Mà này bác ơi, cho em hỏi cái lọ nhựa bên cạnh cầu có phải đựng cám không, nếu là cám thì hơi nhiều đấy bác.
Em nó mới về nên chưa hót hét gì cả ah, đành chờ thôi hehe
Bác nuôi hút mật đi cho em có thêm bạn đi dợt hehe
Còn cái lọ nhựa cạnh là cám tẩm 1 lát chuối đấy bác, em nó đang vào cám....

Con này khả năng trống cao, mỏ hơi dài;
Trước mình cũng có một con thế này, nuôi được bốn tháng đã hót chuyện xong xổng mất.
Vâng, ai cũng bảo trống cả ạhh....lông bụng trắng tinh lun, tại em bắt nên lồi lông tơ ra hơi xám xám....4 tháng vậy là ngon rùi bác, em cũng ráng đeo theo bác hehe

khó có thể nghi ngờ,khả năng và tỉ lệ cực cao luôn có khi phải lên đến 90% đấy bạn ơi...chúc mừng bạn dcsở hữu một e hoa hậu chim vành khuyên..

khó có thể nghi ngờ,khả năng và tỉ lệ cực cao luôn có khi phải lên đến 90% đấy bạn ơi...chúc mừng bạn dcsở hữu một e hoa hậu chim vành khuyên..
Kekeke để dành đi thi hoa hậu kích trai kakaka

Hơi nghi ngờ cái trán, cái mép, mắt, bản đít. Còn cái tu mùa này là mùa sinh sản nên không nói lên điều gì. Nhưng tất cả đều là phỏng đoán, chim của bạn rồi thì cứ chăm ngon lành, nếu 1 tháng nữa chưa chuyện, thả chưa muộn.

chỗ ấy đủ cho cháu nó măm 1 tuần ;)) pác nhỉ

Hơi nghi ngờ cái trán, cái mép, mắt, bản đít. Còn cái tu mùa này là mùa sinh sản nên không nói lên điều gì. Nhưng tất cả đều là phỏng đoán, chim của bạn rồi thì cứ chăm ngon lành, nếu 1 tháng nữa chưa chuyện, thả chưa muộn.
Nghi jì nữa hả bác..cái mắt thì còn nghi chứ cái chán và phần lông trên sát với đốc mỏ í thì gần như ko trượt dc.Đây bác này ...
view
[/url]

[/IMG]

Hehehe có nhiều bác bảo trống làm em mừng, nhưg kêu chíu chíu y chang tiếng mái trên youtube mà chìu tối trùm lại hót chuyện là sao các bác....hic khó hỉu quá

Các cao thủ lão làng nghe nó kêu nói là mái, mà tối về nghe hót chuyện....chắc em nó bede quá hic =))

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,442
Thành viên
149,090
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên