Nhờ các bác thẩm định hộ e con khuyên :D

tienhung430

Thành Viên
Điểm
16
Tình hình là e mới mua e khuyên nuôi trong tổ từ đầu mùa, chim đã hót chuyện chưa líu, các bác thẩm định giúp em:
1. Con này là đực hay cái?
2. Có tương lai không?
3. Giá em mua 300k có bị chém ko :D
ths các bác :-*
[YOUTB]http://www.youtube.com/watch?v=JSK90FPbBnA&feature=g-upl&context=G2de1f11AUAAAAAAAAAA[/YOUTB]

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Ðề: Nhờ các bác thẩm định hộ e con khuyên :D

dây là chù chim dưc chúc bác có con sờ gãi

tương lai thì còn pải đợi em nó chơi căng mới biết được hết cái nết của nó bác ah phải tầm 2 năm !:d chúc bác có chú chim đẹp!

tương lai thì còn pải đợi em nó chơi căng mới biết được hết cái nết của nó bác ah phải tầm 2 năm !:d chúc bác có chú chim đẹp!
lâu thế cơ hả bác, em cứ tưởng tầm 1 năm là được :D

Khuyên đã hót chuyện thì là đực 100% rồi bạn ah, còn líu hay k thì sau này nó căng lên mới biết được, mua 300k cũng tàm tàm:D

Khuyên đã hót chuyện thì là đực 100% rồi bạn ah, còn líu hay k thì sau này nó căng lên mới biết được, mua 300k cũng tàm tàm:D

ths bác, tiện đây bác chỉ giáo cho chế độ dinh dưỡng được ko?

cám tuấn thúy 1 + mồi tươi là ok thôi bạn ạk ..............

Bạn cứ chơi Thúy Tuấn sô 3 đi + mồi tươi , hoa quả tắm táp hàng ngày. Chúc bạn chăm tốt nha:D

Bạn cứ chơi Thúy Tuấn sô 3 đi + mồi tươi , hoa quả tắm táp hàng ngày. Chúc bạn chăm tốt nha:D

Bác này khuyên ai cũng nói là cho ăn cám Thúy Tuấn 3 vậy? Xin hỏi Bác là nếu cho Khuyên ăn cám TT 3 thường xuyên có tốt không hay là cho ăn theo từng giai đoạn? Xin cảm ơn bác trước nhé :D

Tình hình là e mới mua e khuyên nuôi trong tổ từ đầu mùa, chim đã hót chuyện chưa líu, các bác thẩm định giúp em:
1. Con này là đực hay cái?
2. Có tương lai không?
3. Giá em mua 300k có bị chém ko :D
ths các bác :-*
[YOUTB]http://www.youtube.com/watch?v=JSK90FPbBnA&feature=g-upl&context=G2de1f11AUAAAAAAAAAA[/YOUTB]

Em này của bạn là chim nuôi non nên quen người, mình cũng mới chơi Khuyên nhưng theo mình chim nuôi non lên giọng không hay bằng chim bẫy về, bạn bẫy khoang 10 em rồi về chọn 1 vài em mà nuôi cũng ngon :D

hót chuyện là trai rồi ,chim đẹp mỏ mỏng, nuôi sang mùa sau là đc

Em này của bạn là chim nuôi non nên quen người, mình cũng mới chơi Khuyên nhưng theo mình chim nuôi non lên giọng không hay bằng chim bẫy về, bạn bẫy khoang 10 em rồi về chọn 1 vài em mà nuôi cũng ngon :D
Thank bác đúng là người ta nuôi từ nhỏ lên. hôm nay thấy líu rồi bác ah 8-}

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,091
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên