nhờ các ca thủ chỉ giúp cách chim căng lửa và có lực với

bkmufc

Thành Viên
Điểm
16
sáng nay cầm lồng khuyên đi bẫy thấy em nó líu luôn tranh thủ quay rùi up lên nhờ các pác đánh giá xem em nó căng lửa chưa ạ.
Nhân tiện e hỏi luôn là làm thể nào để chim khuyên căng lửa và có lực được a ( khẩu phần ăn của em nó là cám tuấn cóng vàng trộn với cám khuyên linh nga. sâu 6 con/ ngày + hoa quả )
http://www.youtube.com/watch?v=5bwRsewzdWg&feature=youtube

Ðề: nhờ các ca thủ chỉ giúp cách chim căng lửa và có lực với

như kiểu chim nuôi non ý. chim này vẫn chưa căng mấy,líu vẫn nhấm nhẳng. bạn nên bỏ sâu đi.cho ăn tuấn cóng thôi,đừng linh nga.

Bạn nên cắt hẳn cám Linh Nga và cho ăn theo công thức sau: TC vàng + Lát táo (chuối, cam) + Dế ngày 3-5 con + tắm hằng ngày

con khuyên của em cũng líu như này. em muốn cho em nó căng mà ko đc. em đang cho ăn tt 2 + cam.
K của bạn ăn tt2 có thấy bức chim ko mà cho ăn cam hả bạn.
tuấn cóng ko thôi thớt ạ,bỏ sâu đi vì cám đã rất nóng rồi,1 ngày 4 dế cắt đýt.2 ngày 1 miếng táo,nho,cà chua là ok

K của bạn ăn tt2 có thấy bức chim ko mà cho ăn cam hả bạn.
tuấn cóng ko thôi thớt ạ,bỏ sâu đi vì cám đã rất nóng rồi,1 ngày 4 dế cắt đýt.2 ngày 1 miếng táo,nho,cà chua là ok
Cảm ơn bạn. Nhưng chiox mình chỉ có sâu thôi k có dế thì fai lam ntn? Hằng ngày mình vẫn cho e nó tăm táp đều và 6 sâu. 2 ngày ăn hoa quả 1 lần

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,486
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên