nhờ các đại ca tư vấn

lã bố

Moderator
Điểm
38
Ðề: nhờ các đại ca tư vấn

Tương số 3 được rồi bác tinhbovo ạ! Tương xong nghe líu tầm 10 hôm em nó rụng họa và rụng lông là vừa hii! Thân!

Tương số 3 được rồi bác tinhbovo ạ! Tương xong nghe líu tầm 10 hôm em nó rụng họa và rụng lông là vừa hii! Thân!
nhờ bác nói rõ hơn ạ. như thế nào đây. hay là ko cho ăn số 3 nữa. em chỉ pha khoảng 4 phần số 3 và 6 phần số 1.

Thứ nhất bác phải xác định được con khuyên đó già hay non. Chuyện trò là ăn cám j? bác đã chăm em nó bao lâu, nhìn nó có độ căng chưa, lông lá có mượt mà và ốp không, nhìn phân có khô không, ăn cám có nhiều không, chuyện trò có dài không, gọi có gắt không, lúc đó bác mới nên nghĩ đến chuyện đổi cám cho nó bác nhé! Thân!

Thứ nhất bác phải xác định được con khuyên đó già hay non. Chuyện trò là ăn cám j? bác đã chăm em nó bao lâu, nhìn nó có độ căng chưa, lông lá có mượt mà và ốp không, nhìn phân có khô không, ăn cám có nhiều không, chuyện trò có dài không, gọi có gắt không, lúc đó bác mới nên nghĩ đến chuyện đổi cám cho nó bác nhé! Thân!

cám ơn. con này loại tẻ bác à. mình dài lông mượt. nhưg em cho ăn có tý.

Bánh tẻ thì dễ líu thôi mà! bác cần cho ăn cám Thúy tuấn số 2 thôi nhưng nên trộn 50-50 hoặc 40-60 loại số 1 với số 2 bác ạ! Cám Thúy tuấn số 3 thường thường dùng để cho chim đi thi thôi bác ợ! Thân! ( khuyến cáo bác là cho bánh tẻ ăn số 2 thì phải biết điều hoa quả nhé)

thôi em cứ táng số 1 với hoa quả cho lành. sáng mai lại lôi em nó đi bẫy kiếm thêm mấy em nữa nuôi cho sướng

chim mộc mới chuyện mà đã đòi táng số 3, ăn số 3 xong hỏng hết chim

cho cám số 1 thôi. em ko cho ăn số 3 đâu
<------ Bổ sung bài viết ------->
Bánh tẻ thì dễ líu thôi mà! bác cần cho ăn cám Thúy tuấn số 2 thôi nhưng nên trộn 50-50 hoặc 40-60 loại số 1 với số 2 bác ạ! Cám Thúy tuấn số 3 thường thường dùng để cho chim đi thi thôi bác ợ! Thân! ( khuyến cáo bác là cho bánh tẻ ăn số 2 thì phải biết điều hoa quả nhé)
à bác cu tý ơi. khuyên của em nó kêu tiếng kép mà gắt lắm bác à

ukm! dễ ỉa chảy lắm bạn ơi!=)):))=));))

Nói về khuyên thì mình bó tay...............

ko biêt về VK thì vô đây làm chi

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,091
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên