Nhờ các pro tư vấn giá khuyên líu

votan2011

Thành Viên
Điểm
6
Mình cũng mới nuôi khuyên nên chưa biết rõ lắm,nhờ các bạn tư vấn dùm xíu.Hôm trước mình có về quê chơi,qua nhà hàng xóm thấy có con khuyên bổi,thấy họn nói nuôi dc vài tháng rồi,thay lông gần xong đang cho ăn thúy tuấn 2.E này chưa dc dạn lắm,cầm lồng vẫn nhảy lung tung nhưng kô đâm lồng,dc cái chủ thò tay vào đút sâu vẫn lại mổ ăn,chưa căng lắm nhưng treo ra ngoài là líu liền.Họ bảo nếu mua thì để lại cho 200k,vậy các bác tư vấn xem có lấy dc kô để mai qua xách về luôn.Thanhk các bác nhiều ;;)

Ðề: Nhờ các pro tư vấn giá khuyên líu

treo ra ngoài ăn thúy tuấn 2 líu liền múc luôn không chủ đổi ý

Bác ơi. giá đấy xúc làm j.

p/s: cho e xin địa chỉ bác hxom ở quê ý nhớ. :))

Múc ngay khẩn trương và luôn! Thân!

Thank các bác,để chút nữa e qua xách về,mai làm cái clip nhờ các bác xem ;;)

Mình cũng mới nuôi khuyên nên chưa biết rõ lắm,nhờ các bạn tư vấn dùm xíu.Hôm trước mình có về quê chơi,qua nhà hàng xóm thấy có con khuyên bổi,thấy họn nói nuôi dc vài tháng rồi,thay lông gần xong đang cho ăn thúy tuấn 2.E này chưa dc dạn lắm,cầm lồng vẫn nhảy lung tung nhưng kô đâm lồng,dc cái chủ thò tay vào đút sâu vẫn lại mổ ăn,chưa căng lắm nhưng treo ra ngoài là líu liền.Họ bảo nếu mua thì để lại cho 200k,vậy các bác tư vấn xem có lấy dc kô để mai qua xách về luôn.Thanhk các bác nhiều ;;)
Treo ra ngoài líu liền mà con kêu chưa căng. Chim khuyên chính xác là đực đẹp tí đã hơn 100 rồi. Líu nữa toàn gần 400k. Mua đi bạn

Luôn và ngay ko ông hàng xóm đổi ý nha bạn.

vậy lần trước em có mua 1 em nuôi 10 tháng lồng đã líu giá 350k liệu có đắt không các bác, em mới chơi khuyên nên ko biết giá

ước gì ở mình có giá đó mua nguyên 1 container chở về nuôi cho đã hehehe

Giá đó ngon đấy bác chơi đi . 200k đc nghe khuyên líu là ấm cật rồi

chúc mừng bác có duyên gặp e khuyên hay giá quá phủ lý.thân !

Giá đấy là ok đó bạn ơi. Nghe tả đã thấy con chim có tố chất rùi.

giá khuyên líu nó vô kể mà có người bán rẻ người bán đắt sao giống nhau được hihi

Chúc mừng bác... Xách về xong post clip cho ae xem vs nhé :D

bác mới chơi cần phải phân biệt líu và gọi đàn nhé, nếu líu như bạn nói mà giá đó thì quả là rẻ, nên mua

Chắc là họ bán giá hữu nghị đấy, thích thì xúc đi bác - khuyên chuyện đều đã 150-200k/con. Một con khuyên đã líu (chưa căng) ra tiệm chắc cũng cỡ >400k/em; còn con đẹp và căng thì giá vô cùng lắm.

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,091
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên