nhờ cao thủ nuôi mào mộc bẫy đấu vào chém em vài câu

aloso

Thành Viên
Điểm
18
tình hình là em có con mào mộc tinh do tự em bẫy đấu được,nhưng em này thì em không chê điểm gì,về nhà em nó nổ không khác gì những em chim thuộc,em giờ hơi băn khoăn một điều là em nó về với em mà nhảy như ma làm nhé ,nhảy ở đây không phải là quá nhát mà là em nó có quá nhiều lửa ở trong người $-)$-) nên em nó nhảy nhiều nên em muốn hỏi các pác là có nên chùm áo lồng không hay là bỏ hết áo lồng cho nó hạ lửa rừng trong người ,em đã thuần một em mộc không khác gì em này là mấy nhưng do chìm áo lồng nhiều lại để ở trong phong nên khi em nó thuần được cũng là lúc em nó bị tật lộn mèo,hicks vậy các bác chuyên thuần mộc tinh vào cho em ý kiến nhé,en đag ép bổi bằng lồng vuông chuyên ép chim mộc nhé em chùm 3 mặt chỉ để 1 mặt nhưng do em nó quá nhiều lửa nên em sợ khi thuần song em nó lại ngoái thì em nản lắm

Ðề: nhờ cao thủ nuôi mào mộc bẫy đấu vào chém em vài câu

Nên trùm lại để góc chữ A thôi bác ạ. Cho ăn nhiều hoa quả tý

Nên trùm lại để góc chữ A thôi bác ạ. Cho ăn nhiều hoa quả tý
vâng em cũng gôp mộc nhiều nhưng mà không thấy con nào nó thái độ như con này,binh thường những con khác con nào biết ăn cám là em bung áo lồng nhưng con này lửa rừng nhều nên em sợ để áo lồng thì nó hay bị ngoái mà bỏ ra thì nhảy nhiều lâu thuần bác à,khó cái đó bác à%-(

bạn nhổ bớt vài cái lông đuôi đi và cho ăn cam chua em nó sẽ tụt lửa

người ta nuôi chim để mong nó có lửa , còn bác thì đem nhổ cho nó hết lửa ???thua với bác luôn

bạn nhổ bớt vài cái lông đuôi đi và cho ăn cam chua em nó sẽ tụt lửa
hê hê thế thì e làn cách thuần chòe than bác ơi,lấy băng dính dán vào cánh chứ nhổ thì vứt chim đi là vừa
:!!

ko hane là quá nhiều lửa đâu bạn à.khả năng chim già rừng rồi.mà cho dù là gì đi nữa thì thuần nó nhanh nhất treo ngang đầu ngừoi chỗ đông.để hở 1 mặt quay ra ngoài. tích cực chăm chút và tắm nằng.thây nó phi đừng xót.

ko hane là quá nhiều lửa đâu bạn à.khả năng chim già rừng rồi.mà cho dù là gì đi nữa thì thuần nó nhanh nhất treo ngang đầu ngừoi chỗ đông.để hở 1 mặt quay ra ngoài. tích cực chăm chút và tắm nằng.thây nó phi đừng xót.
eem cũng nghĩ như bác ,em đang mở tung áo lồng cho vào một góc nhà,kê kê nó bay chán rùi lại thở ,nhưng nhược điểm rễ làm cho em nó lộn cầu

uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

không cao thủ nào chém em lại úp tiếp

chim no nhat thi no nhay chu ko phai la cang lủa no nhay đau. cang thi no chuyen sang chế đọ lộn rồi chim mộc nhảy nhiều bỏ ăn suy chim la bt. đừng để chim hoảng phủ chữ A dần dần có chim hay chơi. ko vội vã đc.

chim no nhat thi no nhay chu ko phai la cang lủa no nhay đau. cang thi no chuyen sang chế đọ lộn rồi chim mộc nhảy nhiều bỏ ăn suy chim la bt. đừng để chim hoảng phủ chữ A dần dần có chim hay chơi. ko vội vã đc.
con của em cứ chùm áo càng kín hó và nhảy càn nhiều,em lo nhảy như thế hay bị lộn cầu thì phí con chim hay em thuần mộc nhiều nhưng chưa gặp con nào quái như con này;;)

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,489
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên