ở hà nội có chỗ nào bẫy cu gáy không

hoami_hp

Thành Viên
Điểm
6
Các bác cho em hỏi,o quanh HN có chỗ nào bẫy Cu gáy ko.Các bác chỉ cho e biết với.đi bẫy tý cho đỡ buồn ấy ma/

Relate Threads
Latest Threads
Ðề: ở hà nội có chỗ nào bẫy cu gáy không

bạn đã tìm ra chỗ nào bẫy ở hn chưa vậy , nếu bạn tìm ra chỗ bẫy thì alo cho mình ae giao lưu 0972.742.666 . Mình cũng vừa mua được 1 con thấy chủ nó bảo con này trước hay mang đi bẫy , chẳng bít có phải không nữa vì thế mình cũng muốn mang đi thử xem sao . hj

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Ở trong Bách khoa có đấy nhưng bẫy hơi khó. còn nếu có người quen trong quân chủng PK-KQ trên đường Trường Chinh thì tha hồ vào mà bẫy

Các bác cho em hỏi,o quanh HN có chỗ nào bẫy Cu gáy ko.Các bác chỉ cho e biết với.đi bẫy tý cho đỡ buồn ấy ma/

mời ông ra dọc bãi ssoong hồng mà bẫy, tôi thấy nhiều phết đấy. mỗi tội chơi chim nhưng lại ko thích bẫy bất kỳ con chim nào!!! trừ chim xổng:D

trong bv bạch mai có 1 đôi cu giọng thổ đấy . em ở đấy chăm người ốm nghe nó gáy ở cây xà cừ khoa thần kinh . bác nào có nhu cầu cứ tới đánh .

bạn đã tìm ra chỗ nào bẫy ở hn chưa vậy , nếu bạn tìm ra chỗ bẫy thì alo cho mình ae giao lưu 0972.742.666 . Mình cũng vừa mua được 1 con thấy chủ nó bảo con này trước hay mang đi bẫy , chẳng bít có phải không nữa vì thế mình cũng muốn mang đi thử xem sao . hj

bác phải hỏi sem chủ nó bẫy lưới hay bẫy đấu chứ . mà đã đánh đc con nào chưa ?

bác phải hỏi sem chủ nó bẫy lưới hay bẫy đấu chứ . mà đã đánh đc con nào chưa ?

Đã tìm được địa điểm đâu mà bẫy , ae nào ở hn đi bẫy alo cho mình giao lưu với . Rất thik được đi xem bẫy .hj

May lan bao dj bay ma laj ko co thoj gjan.Hm no ve que bay duoc 2 em gjog tho.Nhjn ma thay suong.Dung la that dang dong tjen.Nhung con moi laj cho o a muon ruj.K bjet bjo moj lay laj dc nua.Hjx

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,486
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên