ông này Cũng Chỉ Là Chém gió mà thôi.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

em yêu chim

Thành Viên
Điểm
16
[]
các bác còn nhớ cái vụ Hoàng khuyên bị bắt tại thanh chăn-điện biên không? cái vụ đấy em cũng chỉ nghe thiên hạ đồn nên cũng lập toppic và cũng đi hóng hớt tại hiện trường nhưng ko thấy gì. cho đến buổi chiều thì thấy bác Lãng Tử_HN comment rằng em đó đã bị bắt tại bản Na Khưa-xã thanh chăn-huyện điện biên.và đang trên đường về HN
lúc đầu em cũng tin rằng bác ấy nói thật,vì sao bác ở HN mà lại biết bản na khưa.nhưng về sau em cũng sinh nghi ngờ,tại sao mà lại thông tin nhanh thế nhỉ 8-}8-}8-}:-o:-o:-o:-o. sau đó em gửi tin nhắn xin bác ấy 1 bức ảnh chụp em hoàng khuyên đó thì bác hứa hết lần này tới lần khác.
sau nhiều ngày suy nghĩ, em lại bịa chuyện là bạch khuyên tại điện biên.và tung tin đồn là ở xóm em. để xem bác Lãng Tử_HN có ý kiến gì ko? sau 2-3 ngày thì thấy bác ấy nói là đội bẫy đang ở vùng khác. nhưng em cứ tỏ ra là quan trọng vấn đề nên khẩn thiết bác ấy bẫy. và đến hôm nay bác ấy đã bảo là đội bẫy đã và đang săn em bạch khuyên đó.và bác ấy đã chụp được hình ảnh của con khuyên bạch đó. nhưng xin thưa với cả nhà là chả có bạch khuyên gì cả. bác Lãng Tử_HN là 1 tay chém có kinh nghiệm. bác ấy làm sao biết em ở đâu của cái tỉnh điện biên mà đòi biết con bạch khuyên đấy ở chỗ nào. tỉnh điện biên nó rộng vài trăm km cơ. chả làm gì có bạch khuyên đâu.tỉnh điện biên có trên 7 huyện,và hàng trăm xã cơ. e nghĩ bác dùng google maps nên mới biết na khưa ở thanh chăn-điện biên thôi. chứ thực tình cái bản na khưa nó rộng đến 5km cơ. với lị na khưa là rừng rú rồi. còn về bạch khuyên thì em chỉ nói là ở xóm em thôi. và bịa thêm là thanh niên cả xóm đang tích cực bẫy. em bịa chuyện thế để xem bác phản ứng thế nào thôi.có bạch khuyên thật thì đời nào em lại bô bô cái mồm ra để các bác xơi mất.gớm, bác tưởng bác là cao thủ hay sao mà truy tìm đc em bạch khuyên đấy thế.như chưa hề có cuộc chia ly nên tuyển bác làm việc thì đúng hơn. À QUÊN, BÁC lãng tử_HN và thái tử_HN cộng với bác Khuyên mơ là 3 nick trong 1.
[/COLOR]
lần sau bác tìm người khác mà chém nhé. em nghĩ bác là 1 người chém gió có khoa học và có sự sắp xếp kỹ nên mới k để lộ ra bên ngoài. nhưng với em thì khác. không 1 người nào có thể qua nổi con mắt của em được đâu nhé.
xin lỗi vì đã nặng lời.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Ðề: ông này Cũng Chỉ Là Chém gió mà thôi.

Hê hê, à ra thế. bác cũng cao đòn thật ^^. Con khuyên xám của tớ là tớ bãy được đấy ko chém đâu nhé

công nhận trình độ chém gió của Thai tu_HN cao quá, Tôi cũng nghĩ thấy hàng độc sao lại gọi người đến bẫy.

Chủ thớt cao tay quá............................

T___T nếu lỡ may ông Lãng tử HN gì đấy lồng lụp đến thật thì vai chính trong bài này là chủ thớt rồi,hic mình biết là chủ thớt chắc chắn là ông kia chém thì mới nhử kiểu này,nhưng theo mình cũng ko nên làm vậy :(

Có J Hót
chém nhau đê
qua nhiều lần ông Thai Tử HN rao bán ma không có ảnh
trong đầu tôi nghĩ " điss mẹ thằng điên" lại còn lập toppic nhân biết các chiêu lừa
:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

các cụ làm j mà nặng lời với nhau thế. cũng đang định chém mà k có dao đây hihi chém bằng tay vậy.

Bác này vẫn cay cú cái vụ Hoàng Khuyên Na Khưa tụt mất xuống ruộng con Iphone 5.

Hôm nay đọc thấy bác nói thế là em cũng đỡ lăn tăn rồi. Bác không thấy lạ vì sao 1 tin
Bạch Khuyên hót đến vậy mà em từ chối ngay không tham gia ah.

Phân tích tình huống của em luôn luôn đúng. Bác không giận dỗi nữa mà đã biết đùa thế là em vui rồi.
Thân mến.

Có J Hót
chém nhau đê
qua nhiều lần ông Thai Tử HN rao bán ma không có ảnh
trong đầu tôi nghĩ " điss mẹ thằng điên" lại còn lập toppic nhân biết các chiêu lừa
:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

Hi hi. Cách nghĩ của em khác với nhận thức của bác chút.

Em chia sẻ tất cả các chiêu lừa đảo bán chim chỉ có mục đích duy nhất là để anh em mới chơi chim tránh bị lừa thôi.

Và dĩ nhiên, với bài phổ biến kiến thức ấy, em đúng là "thằng điên" mà, bị phản pháo gạch đá tứ tung của các bác không đàng hoàng. Nhưng vô tư đê, em ko phải là con buôn nên đâu có sợ bị chém :))

con buôn thì sao nào? mình là con buôn đây! nhưng k buôn chim cò.......... mà buôn rau ở chợ. sáng ra dậy lấy hàng của người hát rong rồi thuê người ngồi bán con mình thì đi tiếp thị rau sạch mà là của nhà trồng đc hehe

He he, thực ra mình cũng là con buôn, 7h30 sáng đến 16h30 mình buôn chữ, ngoài hành chính mình buôn xăng và đánh bóng mặt đường thuê, T7 chủ nhật thì mình lại là dân chơi chim, xách lồng, chiếu, và mấy chai rượu cùng điếu cày đi bẫy.

Đúng là cái thú chim cò ngồi rình rập và hồi hộp sướng tê người :))

có lẽ nào là tư thù cá nhân , chắc thằng em cung nhiều thời gian, không cần phai nói đâu em ai như nào anh em cũng biết mà .

xin thưa với cả nhà là không phải tư thù cá nhân nhé. đấy là em nói thật. e cố tình bô loa lên là xóm em có con bạch khuyên. thế nhưng ko cho địa chỉ,không cho thời gian và ảnh đầy đủ thì đến thánh cũng chịu. với lại em chỉ nói là con bạch khuyên đấy cách na khưa 1 cánh đồng, thế nhưng 1 điều bất ngờ là 4 xung quanh đông tây nam bắc đều có cánh đồng. mà là cánh đồng mường thanh rộng lớn thế mới chết. không có địa chỉ. không có thời gian. các dữ liệu em đưa ra đều mơ hồ kiểu mò kim đáy bể. ấy thế mà bác Lãng Tử_HN lại kêu là đã chụp được ảnh của em bạch khuyên đó rồi, và đã điều động đội bẫy hải phòng lên địa bàn, 90% bẫy đc. nhưng bác biết em ở đâu mà đến bẫy. với lại làm gì có bạch với tạng mà cho bác bẫy chứ. em làm thế để xem phản ứng chém gió của bác tới đâu. xin lỗi bác quá đen khi gặp em. nhưng cũng phải bái phục bác có trình độ chém gió có cơ sở và khoa học. làm cho mọi người tin là thật. và có trình độ dùng google maps để nhận biết địa điểm. à quên là hôm đó bác kêu là em hoàng khuyên na khưa đã vào HCM. vậy mà hôm qua lại kêu là về tới Hải phòng. có bạch khuyên thật thì đời nào em bô bô thế.

chơi vì đam mê đâu phải khoe mẽ mà phải thế nhỉ ^.^.....hay dở như nào người ta cũng sẽ biết :D

Hi. Mục đích của bác chỉ muốn xem ảnh em Hoàng Khuyên bản Na Khưa - xã Thanh chăn và kết quả thẩm định giới tính cũng như giá em bán cho bác Tuấn Q1 HCM là bao nhiêu chứ gì :))

Bác nhìn thấy rồi còn gì, còn chuyện giá bán em nó tại sao lại cao hơn giá mà đội bẫy tại Na Khưa chỗ bác bán thì đấy là chuyện của em chứ nhỉ.

Và em cũng nói luôn, em không hớt tay trên của bác nào cả, em có thông tin nhanh, người bẫy được khoái Dream hay Ware thì em đổi chứ em có lừa để mua rẻ đâu, cả 2 đều vui vẻ, bác hằn học làm gì mất vui.

Thân mến.

tất cả lời bác nói ra đều là chém gió thôi. ko có hoàng khuyên ở điện biên đâu. với lại ko có bạch khuyên đâu.

Cái gì mà không ai tin được nó là sự thật, hoặc chưa bao giờ được ngắm được sờ, khi nó xuất hiện thì mới sẵn sàng bỏ ra 1 khoản rất lớn để sở hữu cho bằng được.

Vì sao Hoàng Khuyên sau khi xuất hiện trên Yoube và Google nhan nhản, giá em lại tụt thê thảm đến vậy. Từ 300 triệu sau có mấy năm 60 triệu là sở hữu được rồi.

chả biết bác lãng tử nói gì nữa. em thấy bác nói em chỉ tin 0,1 %.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,090
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên