phân biệt giới tính vẹt Lovebird.

ong cham chich

Thành Viên Tích Cực
Điểm
38
Tình hình là được một người bạn tặng cho cặp vẹt lovobird (qua sự cò mồi của Ms oil), chim rất ngon, hót nhìu =)), giờ thì mình muốn nhờ mọi ng giúp đỡ phân biệt giới tính của e nó, một e to, hót nhiều, hung dữ, e còn lại khá ốm, hót cũng ít như thể trạng, đặc biệt: cả 2e đều giống như đúc về hình dáng, màu sắc, mong mọi ng giúp đỡ cách phân biệt giới tính nhá, thân.

Ðề: phân biệt giới tính vẹt Lovebird.

Con nào nhìn thấy a.chích, nó xù lông lên ---> khả năng trống rất cao. Ngược lại, nó bình thường hoặc sờ vào nó né tránh thì có 2 khả năng: 1 là mái, 2 là giới tính thứ 3. Nói giỡn chơi thôi. Đừng giận:)). Hy vọng có cao thủ vào phân biệt giúp anh

Con nào nhìn thấy a.chích, nó xù lông lên ---> khả năng trống rất cao. Ngược lại, nó bình thường hoặc sờ vào nó né tránh thì có 2 khả năng: 1 là mái, 2 là giới tính thứ 3. Nói giỡn chơi thôi. Đừng giận:)). Hy vọng có cao thủ vào phân biệt giúp anh
Giận:........................................ròi.Ps: bữa nào cafe chém gió thì nhớ mang theo khiên, kg a chém chú như chém chuối

chich oi cho tui hoỉ cai , mình cung co 1 cập mơi mua, ko biêt cho no an uong sao , ai biêt chi mình voi đê em no khỏe mạnh vet lovebird luon nhe , loai này co nuoi SS đc ko ta

chich oi cho tui hoỉ cai , mình cung co 1 cập mơi mua, ko biêt cho no an uong sao , ai biêt chi mình voi đê em no khỏe mạnh vet lovebird luon nhe , loai này co nuoi SS đc ko ta
kê, lúa, mè là thức ăn chính, xà lách, quả ngọt ăn phụ, Ss thì kg bik rõ vì chưa tìm đc biện pháp xác định giới tính.

thê no co an Đậu Xanh ,Đỏ ko ha chich

thê no co an Đậu Xanh ,Đỏ ko ha chich
chưa từng thử cho ăn 2 thứ đó đối với vẹt, chỉ thử đậu phọng (lạc) và gạo lức rang vào lúc thay lông, chim ăn thấy cũng ok, mà cụ là ai e có bik kg nhỉ?

đẩy lên cho các pro nhìn thấy vào tư vấn hộ

kê, lúa, mè là thức ăn chính, xà lách, quả ngọt ăn phụ, Ss thì kg bik rõ vì chưa tìm đc biện pháp xác định giới tính.
chich , sao 2 em lovebird cua minh chi an lua và kê , mình cho no an quả ngot mà no hok an , bạn có biet em no thich an qua gi nhatt hok

chich , sao 2 em lovebird cua minh chi an lua và kê , mình cho no an quả ngot mà no hok an , bạn có biet em no thich an qua gi nhatt hok
Chim của mình ăn xà lách, dưa leo, và hỗn hợp hạt, bạn thử cho nó đói chút rồi bỏ rau và quả vào cho nó nhấm chút ít, từ từ sẽ quen ăn thôi.

Tưởng ai thì ra ông bán bánh tráng

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,091
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên