Phương xin chào tất cả ace trong diễn đàn.....Phương muốn nhờ ae giúp về vkhuyen bổi nuôi nhu thế nà

phuongdinhvoqn

Thành viên Mới
Điểm
1
Phương xin chào tất cả ace trong diễn đàn.....Phương muốn nhờ ae giúp về vkhuyen bổi nuôi nhu thế nào cho nó líu đc hj.thanks

Ðề: Phương xin chào tất cả ace trong diễn đàn.....Phương muốn nhờ ae giúp về vkhuyen bổi nuôi nhu thế nào cho nó líu đc hj.thanks

Phương xin chào tất cả ace trong diễn đàn.....Phương muốn nhờ ae giúp về vkhuyen bổi nuôi nhu thế nào cho nó líu đc hj.thanks
Phương hỏi ngớ ngẩn qua hay sao ko ai giúp het vậy hjxjx tại thích nuôi mà nuôi hoài ma ko líu đc............

Ðề: Phương xin chào tất cả ace trong diễn đàn.....Phương muốn nhờ ae giúp về vkhuyen bổi nuôi nhu thế nào cho nó líu đc hj.thanks

Nếu bạn thật sự yêu thích về khuyên thì bạn nên đọc thật kỹ trong diễn đàn có những bài viết rất hay về khuyên bạn ạ! Để con chim có thể líu thì phải ngoài 1 vụ lông bạn ạ! Cố gắng duy trì niềm đam mê bằng cách tìm hiểu và học hỏi lấy kinh nghiệm cho chính mình bạn nhé! Thân!

Nếu bạn thật sự yêu thích về khuyên thì bạn nên đọc thật kỹ trong diễn đàn có những bài viết rất hay về khuyên bạn ạ! Để con chim có thể líu thì phải ngoài 1 vụ lông bạn ạ! Cố gắng duy trì niềm đam mê bằng cách tìm hiểu và học hỏi lấy kinh nghiệm cho chính mình bạn nhé! Thân!
thaks a mấy hnay mình cũng to` học hỏi tìm tòi đủ thứ...đọc nhiều quá ko biết áp dụng ai la đung ai la sai hjhj tại ỏ mình ko ai nuôi vk nen khó....

http://chimcanhvn.com/forum/showthread.php?t=91602bác qua đây đọc và ngâm cứu kỹ nhé
còn lại là có internet rồi thì việc nuôi chim không khó như ngày xưa đâu :D
mình mới chơi khuyên có hơn 2 tháng thôi :( còn gà nên ko nhìu exp lắm

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,489
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên