Phương xin hỏi tất cả ace về khuyên líu tí ah.

phuongdinhvoqn

Thành viên Mới
Điểm
1
Phương xin hỏi tất cả ace về khuyên líu tí ah. mình nuôi bổi 2 con cũng được 5thang rồi mà chua líu.mình nuôi phoi nắng tăm nước đầy đủ{chim đã đi chuyên rồi ah}phương đọc trên mạng và đã làm cám đạu xanh+trúng gà+đau phụng+sau kho mổi thứ 1 it ma ko líu. Phương đọc trên mạng thấy phải cho ăn cám líu kích cho líu tt3 và Tuan cống thì mói líu.Phương o Quảng Ngãi có ai biết o Qngai~ chổ nào bán cám cho khuyên liu ko chỉ mình vói P xin cảm ơn!!!!!

Ðề: Phương xin hỏi tất cả ace về khuyên líu tí ah.

Thật ra không cần cám kick líu đâu bạn ạ! Bạn cứ chăm đều tay, với cám bạn đang làm, bổ xung thêm dế và mồi tươi, hoa quả nữa thì chim của bạn qua 1 mùa nó sẽ tự bật líu thôi bạn ạ! Vấn đề ở chỗ làm cám của bạn, bạn có thể làm đều tay hay không, vì không đều tay thì chim cũng bị ảnh hưởng bạn ạ! Khuyên là dòng chim cần sự ổn định! Bạn cứ chăm thật tốt thì cám Ba Vì chim cũng líu bình thường! Thân!

anh cuti noi nghe cũng mùng hjhj cảm ơn 2 a chắc mình phải nuoi cám tự làm chứ đặt hàng ít thi ko ai bán nhiều thì ko biết ăn bao gio mới hết và hết hsd thì e chim sẻ ra điiiiiiii

chăm đều tay thì đậu xanh say nhỏ còn líu.

Bác mà ở loanh quanh Thanh Xuân - Hà Nội, xách cả lồng sang em giao lưu, 1 tuần líu tung người luôn ạ. Hỗ trợ bác miễn phí 100%.

Bác mà ở loanh quanh Thanh Xuân - Hà Nội, xách cả lồng sang em giao lưu, 1 tuần líu tung người luôn ạ. Hỗ trợ bác miễn phí 100%.
vậy từ mai ngày nào e cũng xách sang bác choi.hehe.có ít khuyên mộc cần nhờ bác về chơi tết đây

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,489
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên