Q10 Bán hết dàn chim hồng yến đẻ chuẩn bị đi làm

taolaty

Thành Viên
Điểm
18
Sau 3 năm chơi yến anh em chơi yến thì quen bít cũng tương đối khá nhìu.Nay khộng có điều kiện như lúc trước nữa nên quyết định bán hết cho ae nào thích chơi giống chim hồng yến này.tất cả đều là chim hồng yến và không có loại khác.giá cả thì tùy từng cặp ae qua ưng ý cặp nào thì mình bán cặp đó.giá từ 4t====>6tr 1 cap tuy chim(giá này không có chim con nhé)tất cả đều là chim lai cho đến f1.
Đây là cái clip tổng họp cho anh em coi mình thì géc lấy mấy cái hình trên mạng hay clip nước ngoài lắm(chim mình thì mình up len thoy lấy của người ta làm gì+nặng máy)
http://www.youtube.com/watch?v=ab7w3CJ3Ys8
Lưu ý:Tất cả chim mình đều không lem luốc trống đều là trống căng mái thì bèo lắm cũng chuẩn bị đẻ lứa 2 hoặc rớt trứng lứa thứ 1.Và cái này la quan trọng 1 khi anh em muốn nuôi yến hót đẻ để tránh tiền thì mất mà chim con lại không có mà chơi tất cả dàn trống căng này mình bao có cồ cho anh em chơi mái thì mình bao đẻ để khỏi phải suy nghĩ(cái này lúc mới chơi đẻ thì minh bị nhìu nên tránh trường hợp này cho anh em chơi).Nói chung qua kết cặp nào mình gã cặp đó thôi.
Trống và mái đều là chim con mùa trước giữ lại chơi nên mình ít vô màu nên chim không đỏ lè đc.
*Trống tầm 8 đến 9 tháng thoy tất cả đều là chim căng(bự con)
*Mái thì cũng tầm như z có 2 con là 14 tháng thoy(bự con)
+Mùa sau chim sẽ bự hơn nữa vì chim tương đối tơ
_còn 2 con trống 1 con red factor+sumon đang thay lông(chim lẻ)chim 8 tháng cbi xài nha ae giá 2tr5/em(qua coi chim sẽ bít)
_và 4 con mái lẻ giá từ 700 đến 1tr5 chim đều la chuan bị đẻ mà không đủ lồng ghép nên vẫn nhốt tập thể
*Nói chung nhà còn khoảng 28 con chim trưởng thành 14 con chim con đang nằm ổ và mái đều chuẩn bị đẻ lại hết tất cả chim mình bao anh em chơi ai bít mình chơi như thế nào sẽ rõ(không thằng nào bán chim đẻ mà dám manh miệng bao như mình)vì mình không bán hàng dạt cho ae chơi nhé.
anh em lưu ý thêm cái này cứ đi vòng vòng xem chim hết các chỗ trước rồi hãy ghé mình.ai cần số đt nào của người mà mình bít mình sẽ cho số hết như a.Luận,a thắng,a ToanDN,A Hung và nhìu ae khác nữa...còn mấy bậc tiền bối như hồi xưa thì làm ơn đừng nhắc tới mình(vì mình không bit)
+Tất cả chim đều là đang xài tốt và cặp nào đang đẻ thì không bán lẻ đc nha.chơi chim đẻ mà tiếc tiền thì đừng call mất thời gian 2 bên lắm.giá chim xấu xấu cặp hồng chưa chắc xài tốt đã không dưới 3tr roi62X(chim ta)

ai lấy hết thì sẽ có giá tốt tặng lun 3 cái lồng 1m2(chuyen nuôi yến)cho anh em.
*Địa chỉ:Nhà mình ở F11,Q10 ngay quán ốc Như tới ngã 3 Nguyễn Thiện Thuật Điện Biên Phủ call mình cái
*Số đt:0908 12 18 99 gặp Ty 30t cho ae dễ xưng hô trước khi qua thì call trước để mình về

Ðề: Q10 Bán hết dàn chim hồng yến đẻ chuẩn bị đi làm

Bác ty từ dã rùi đấy ah phí nhỉ, e o ngoài hn chứ trog đó cug qia bắt 1 cặp làm giống. Cặp hồng tuyết đẹp quá

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Bác ty từ dã rùi đấy ah phí nhỉ, e o ngoài hn chứ trog đó cug qia bắt 1 cặp làm giống. Cặp hồng tuyết đẹp quá
gan di lam roi bac ah nuoi nhiu so cham k noi ma dang de k cham ky thi uong lam :D

bác ko đăng sớm vừa mới ở sài gòn ra, ko thi cũng qua bác làm 2 đôi

Hay bác ty ship cho 1 đôi nào đẹp chuẩn ra ngoài bắc nhỉ

Hay bác ty ship cho 1 đôi nào đẹp chuẩn ra ngoài bắc nhỉ
ship thì dễ lắm bác ah nhưng chim thì nhìu quá ma ship nhiu lúc chim không như bác thích thì chết mình.cái này hồi xưa mới chơi mình bị rồi nên coi trực tiếp để tránh mất lòng của anh em.bảo đảm chim bên ngoài nhìn mà chê mình thua gì cũng đc.chắc cũng khoảng 8/10 với chim hà lan nhập bao bạn chơi mà

Up cho Hồng Yến nào ....

-$-TÈn-ten-ten-$-

Up cho Hồng Yến nào ....

-$-TÈn-ten-ten-$-
Bác Dũng dạo này chơi xoắn nhìu quá ehhe trong Nam dạo này giá chim yến hơi loạn cả lên.loại nào thì cũng có không hiếm như mới đây 2 năm.

Ai di ngang da 1phat cho bay cao cai nao

đề nghị chủ thớt đánh số từng lồng , quay từng lồng cho a e dễ chọn hàng, nhìn kiểu này dễ chóng mặt quá

đề nghị chủ thớt đánh số từng lồng , quay từng lồng cho a e dễ chọn hàng, nhìn kiểu này dễ chóng mặt quá
cai nay de tham khao thoy ma chu ca dong post bit chung nao ma het day bac

Bác nazai nói cũng có lý bác ty ah a e ở xa muốn mua cũng khó chăg lẽ mua con chim cất cánh từ ngoài hn vô sg thì chết

Bác nazai nói cũng có lý bác ty ah a e ở xa muốn mua cũng khó chăg lẽ mua con chim cất cánh từ ngoài hn vô sg thì chết
Bit la z bac ah nhung chim minh thich ae coi tan mat.ship thi dc nhung nhiu cai xay ra lam bac.ra toi do roi chim k nhu y lai mat cong 2ben.thuc su chim minh dang xai at tot buon ban cung tiec ma nhiu thi cham k noi.nay moi ban o hong cuc chim cuc dep.gia thi lai sinh vien e no mua k tra gia cau nao.co ai choi yen nhu minh dam bao nhu z k?tat ca mai deu moi de lai 1trung co con thi moi bo trung vo ap lai.minh thi muon ae coi chim tan mat de de lua chon.chu dot hong 2012 a Hieu ba hoom ship ra ngoai bac cung chet te le.luc do k bit do loi tai ai nen minh k thich nhu z bac ah.ban z mang tieng lam minh xa 1 thoi gian thoy yen on roi thi lai choi

chim yến giờ hình như khó tiêu thụ phải ko ? có quen ông anh cũng chuyên nuôi yến đẻ, ổng nói hiện nay chim yến mất giá thẩm chí ko thấy người mua , lổ cả tiền ăn hàng tháng cho bọn nó,cũng muốn giải tán hết nhưng ko ai mua hic hic.

úp hộ bác cho yên nhanh bay.

chim yến giờ hình như khó tiêu thụ phải ko ? có quen ông anh cũng chuyên nuôi yến đẻ, ổng nói hiện nay chim yến mất giá thẩm chí ko thấy người mua , lổ cả tiền ăn hàng tháng cho bọn nó,cũng muốn giải tán hết nhưng ko ai mua hic hic.

úp hộ bác cho yên nhanh bay.
Chim j cung co cai gia cua no bac ah tai thi truog dao nay ae tu nhap chim hoi nhiu nen gia ca fai canh tranh thoy ban ah.
<------ Bổ sung bài viết ------->
Lên cho các em nhanh bay ./
Thx bac nhiu nhe noi chug dao nay luoi cham roi nen ban sach

Up.......................,,....,

quay như vậy thì sao ma mua được, đến tận nơi thì không ai đi được rồi,cho mình giá cặp yến đẹp nhất đấy. nếu chụp ảnh quay video, gửi cho mình, và ship được được không.

Vì công việc biết làm thế nào. Lúc nào rảnh thì chơi lại sau bác ah

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,442
Thành viên
149,090
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên