Sáo đen đang nói nhiều tự nhiên ko nói nữa . a e nào có mẹo gì mách giúp với

Yeu Chim Noi

Thành Viên
Điểm
16
em có em sáo đen nuôi đc 2 năm ùi nói đc nhìu câu như : chào bác , có khách , cơm chưa , gà cục tác .... buổi sáng nói rất nhìu tự nhiên gần tuần nay ùi cấm nói câu gì bùn wa .ae nào có mẹo hay kinh nghiệm gì chia sẻ e với

Relate Threads
Latest Threads
Ðề: Sáo đen đang nói nhiều tự nhiên ko nói nữa . a e nào có mẹo gì mách giúp với

ko nói được nữa thì bị câm rồi ;))

Ðề: Sáo đen đang nói nhiều tự nhiên ko nói nữa . a e nào có mẹo gì mách giúp với

ko phải e đoán là con mèo rình nó làm nó sợ giống bác Tuấn nói thui
<------ Bổ sung bài viết ------->
mà em chộp của bác ko có mào hả bác

hjx ! tình hình gjốg pé sáo nhà mình hùj trước đag nój khí thế bỗng câm lun ko nój nữa , rùj sao gần 2 tuần em die :(

<------ Bổ sung bài viết ------->
mà em chộp của bác ko có mào hả bác[/QUOTE]

Em chộp sáo non mới 3 tháng hơn tí, chưa có mào. Thay lông e mới mọc mào

bé quậy nói thía làm tớ bùn wa e của tớ vẫn khỏe de mà die sao đc

Do tác động bên ngoài thôi bạn àh, ông anh mình cũng cóa e sáo nâu nói lia lịa, từ khi nhường cái lồng bự cho nhóc nhồng, e nó bị nhốt trong lồng nhỏ hơn một nữa là ít nói hẳn, giờ cũng chẳng nghe nói gì nữa, e sáo nâu bị treo sát e nhồng hay nói và gào thét nên e nóa sợ quá ym re luôn!

bé quậy nói thía làm tớ bùn wa e của tớ vẫn khỏe de mà die sao đc

hjxhjx ! pé Quậy là tên của kon XÍch nhà mjnh`

cố gắng chăm sóc em nó nha :) chúc em nó mau mau nój lạj đc :)

uh ko thấy e nó nói thấy bùn bùn thật. thử chăm xem time nữa xem sao. thanks các bác nhé .

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,489
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên