sáo đen non còn đút cám mới mua !

lee.min.ho

Thành Viên
Điểm
18
Ðề: sáo đen non còn đút cám mới mua !

her bác bị lừa sáo nâu nhộm oy, sáo đen k có vàng da mắt đâu bác. Máy thằng cha bán chim thằng nào cũng lừa

cậu cho nó uống bằng cóng của hamster ak?
<------ Bổ sung bài viết ------->
hix ! mới chơi sáo mà ntn sao .....

chia bùn chia bùn, bạn đem ra đổi lại còn kịp đó ra đánh máy thằng cha đó 1 trận

cậu cho nó uống bằng cóng của hamster ak?
<------ Bổ sung bài viết ------->
hix ! mới chơi sáo mà ntn sao .....

chia bùn chia bùn, bạn đem ra đổi lại còn kịp đó ra đánh máy thằng cha đó 1 trận

cóng đó mình có sẵn ở nhà nên lấy cho nó uống luôn ! mình là khách qen của chả mà chả dám lừa mình , mẹ kiếp tức thật ~X(

đời k tin ai đc đâu bác ak. cũng có thể hắn mới bán chim nên k bik sáo nhộm

đời k tin ai đc đâu bác ak. cũng có thể hắn mới bán chim nên k bik sáo nhộm

tại sáng nay dạo xem chào mào má trắng , thấy ổng nhập về khoảng 10 con còn non nên thích , con này mình mua 140k

k sao đâu sáo nâu cũng đẹp lắm mà, với cả bạn cũng k bị chém giá của sáo đen là may rồi :D

chán nhỉ , sáo còn non mà cũng đè đầu ra nhuộm , chổ mình có bán sáo đen chuyền , gần có mòng rồi giá 200k , sáo nghệ thì 150k

Đúng là sáo nâu, nhưng thôi lỡ yêu thì yêu luôn bác ơi, hyhj.. E nó là mái thì phải, haha... Ráng nuôi nàk bác!

bạn ở hà nội àh,con này mà non gì trời,ở sg chim non còn ỉa ra phân có bọng luôn đó bạn,chứ ko phải già như con trên này đâu

bạn ở hà nội àh,con này mà non gì trời,ở sg chim non còn ỉa ra phân có bọng luôn đó bạn,chứ ko phải già như con trên này đâu

con này mình còn phải đút cám lỏng mà , chưa tự ăn đc

quanhaiha442, chimcanhvn.com, 09:06:14, 05-08-2012

ở Sg tiệm chị Đào ở Lê Trọng Tấn mình mới mua 2 con chim sáo đen giá có 250k.Mua ở đấy giá rẽ mà ko sợ bị nhầm

Ăn quả lừa rồi, sáo nâu nhuộm, cho nó tắm nhìn lông nham nhở ngay. Mà chơi sáo hay chim j thì cũng phải tìm hiểu trước chứ, gà thế ko biết, bị lừa là phải, coi như học phí chơi chim, rút kn.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

mua chim sáo đen của mấy ông bán dạo toàn là sáo nâu nhuộm rồi bán với giá cao không ra tiệm mua cho chắc ăn rẻ hơn mà yên tâm hơn nữa...........

sao ở hà nội lạ nhỉ,sg ko có kiểu lừa đó đâu

hix ! mình ở quy nhơn , thôi thì sáo nâu cũng đc , mua chỉ 140k thôi , k đáng là bao :)

sáo đen hay sao ấy - giống sáo đen trước đây của em lắm - các bác cứ thấy mắt nó có mảng da là phán sáo nâu :)) - bác quay lại cờ líp quay cái đầu nó kỹ vào nhé.

bạn mua chào mào má trắng hả?giá nhiu 1 em thế?

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,489
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên