Sáo mất bao lâu để học thuộc 1 câu?

abcd_123

Thành Viên
Điểm
6
Chào các bạn mình có 1 e sáo đen và 1 e sáo nâu, chắc cũng phải đc 1 2 tháng tuổi r, mình đang bắt đầu dạy 2 e í tập nói. Vậy loài sáo mất khoảng bao lâu để học thuộc được 1 câu hả các bạn?

Ðề: Sáo mất bao lâu để học thuộc 1 câu?

1 2 tháng tuổi à @@ chờ thêm 4 5 tháng nữa rồi làm cái topic khác bạn nhe'

Haha.. Chắc bạn phải dạy nhiều àh, hay mua cái loa nhỏ có cắm usb, bật để sát lồng cho e nó nghe liên tục, vậy thì hy vọng cao hơn đó bạn, mình thì có 1e sáo nâu biết nói nên nó dạy cho 2e cưỡng và 1 e sáo đen luôn, nếu hông mình cũng xài loa àh...

mọt gông vs nói được nhé.........................................................

Haha.. Chắc bạn phải dạy nhiều àh, hay mua cái loa nhỏ có cắm usb, bật để sát lồng cho e nó nghe liên tục, vậy thì hy vọng cao hơn đó bạn, mình thì có 1e sáo nâu biết nói nên nó dạy cho 2e cưỡng và 1 e sáo đen luôn, nếu hông mình cũng xài loa àh...

bạn ơi cho mình hỏi 1 việc nha mình có chú sáo nâu khoản 4 tháng tuổi nó đã nói gió được từ má mình lặt lưỡi nó lên thấy có 1 miếng sừng nằm dọc theo lưỡi sáo mình đã cạy ra 1 mẫu cho mình hỏi thật ra cạy cí lớp sừng bọc hết lưỡi sáo giống như lưỡi gà hay chỉ cạo lớp da trắng đục dưới lưỡi của sáo thôi giúp mình với|-)

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,489
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên