Sáo nâu sáo đen khi cho vào Aviary chúng thích lắm các bạn ak

nghia150

Thành Viên
Điểm
6
Ðề: Sáo nâu sáo đen khi cho vào Aviary chúng thích lắm các bạn ak

Chim nào thả lồng rộng chẳng thế bác :) mà Aviary thì phải to hơn nưa kìa bác. Cái này thì chỉ tầm được gọi là Lồng lực thôi (em chơi mi nên gọi thê) Chứ chưa phải là aviary. Dù sao nhìn cái lồng cũng khá chắc chắn và đẹp:)

Với không gian nhỏ mà làm được cái avi như vậy là tốt rồi bạn a2h. Nhìn đẹp đó, Chim nó rất thích ăn và vặt lá nên bạn có thể làm rau cho nó ăn. Mình thường trồng giá và cây ớt non cho nó ăn.

Với không gian nhỏ mà làm được cái avi như vậy là tốt rồi bạn a2h. Nhìn đẹp đó, Chim nó rất thích ăn và vặt lá nên bạn có thể làm rau cho nó ăn. Mình thường trồng giá và cây ớt non cho nó ăn.

Oh thật vậy ak, cám ơn bác nhé hjhj
<------ Bổ sung bài viết ------->
Chim nào thả lồng rộng chẳng thế bác :) mà Aviary thì phải to hơn nưa kìa bác. Cái này thì chỉ tầm được gọi là Lồng lực thôi (em chơi mi nên gọi thê) Chứ chưa phải là aviary. Dù sao nhìn cái lồng cũng khá chắc chắn và đẹp:)

Uk mình muốn làm 1 cái to đùng lun mà cái nhà to mình làm quán bán lẩu rồi, nhà này chỉ đi làm về rồi ngủ. Cám ơn bác góp ý nhé !

Bác đặt hàng cái lồng lực 500k bằng gỗ to như này mà dài hơn nữa :v Mình chỉ kêu cái này chưa được gọi là aviary thôi :)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Bác đặt hàng cái lồng lực 500k bằng gỗ to như này mà dài hơn nữa :v Mình chỉ kêu cái này chưa được gọi là aviary thôi :)

Sao bạn không tự thiết kế cho mình 1 cái theo ý mà phải đặt hả bạn. Mình thấy nó cũng đơn giản mà....mua tốn kém lắm ! :)

Mình ko có thời gian làm. mà cũng chẳng có khoan mà làm nên mua thôi :))

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,486
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên