Sáo non 2 tháng tuổi của e nuôi thả.các bác đánh giá giúp e

noit4m

Thành Viên
Điểm
6
Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Ðề: Sáo non 2 tháng tuổi của e nuôi thả.các bác đánh giá giúp e

CHúc mừng bác. trông cũng ngông phết đấy, chăm sóc e nó tốt bác nhé.

nhìn cái mặt nó vênh lên láo thiệt, giang hồ hẽm đây :)) chúc chim mau tập nói sõi nhá

Nhìm bác chụp kiểu này e lại tưởng là gà...

các bác thông cảm. e ko biết up video. ở dưới có link video, phiền các bác xem và đánh giá hộ e ạ

chú sáo nâu của bạn đẹp đấy!nhưng bạn cẩn thận với mấy thằng mèo nhé!mình bị nó chén 2 em sáo nâu rùi!~X(

sáo nâu chắc bắt cùng chỗ với e thấy lông giống của bác mà e mua nhầm sáo mái hix

nhìn e sao này yêu quá ,chủ thớt mua bao nhiêu vậy

Rất hay! nuôi thả thế này lớn lên mới thích, chúc bạn thành công!

Mình cũng sợ mèo nên hông thả ra haha..Mình thì mua giá 120k đó, chủ thớt mua nhiu z?

sáo mình mua hơi max 1 tý, mình mua 250k, mua của 1 bạn trên hà nội,sáo mình bây h đã biết tự mổ ăn rùi nên mình ko phải đút nữa, bạn nào có cách dạy sáo nói hay chỉ mình với nhỉ..........

nui thả thì zui thiệt nhưng nó hót vs nói thì kém hơn là nui chuồng...

Các bác đánh giá hộ e xem e sáo này có tương lai ko ạ,có nên nuôi thả ko ạ,vì lúc e mua về thì e nó đã đc gần 2 tháng tuôir rùi

http://s335.photobucket.com/albums/m456/vudinhquan2611/?action=view&current=12042012011.mp4

wanh nhà bạn ko co ai nuôi mèo là đc.nuoi thả cũng hay.nên hay vuốt ve nó cho wen... thân thiện,,,

Hi hi . Chúc mừng bác . E cũng đang nuôi 1 bé sáo nâu . Cứ thả ra là nó bay theo e ! Vui ra phết !

hhihi.... e cuãng đang nuôi 2 em sáo nghệ và cũng nuôi thả giống chủ top, đi đâu là đi theo theo đó, vui nhắm. những không biết làm sao để nuôi cho bé nói được, và bay lên vai để đậu. a e chỉ giúp cách nào hay hay giúp e. ^^ chúc chủ top có 1 chú chim đẹp.

hhihi.... e cuãng đang nuôi 2 em sáo nghệ và cũng nuôi thả giống chủ top, đi đâu là đi theo theo đó, vui nhắm. những không biết làm sao để nuôi cho bé nói được, và bay lên vai để đậu. a e chỉ giúp cách nào hay hay giúp e. ^^ chúc chủ top có 1 chú chim đẹp.

Chào bạn . Bạn muộn sáo đậu lên vai thì đầu tiên bạn cho sao đậu trên vai mình và đi lại quanh ngõ hoặc sân nhà mình vừa đi vừa vỗ tay hoặc huýt sáo . Ngày nào cũng thế đảm bảo sau 1 thời gian sáo của bạn khi nghe thấy tiếng vỗ tay hoặc tiếng huýt sáo nó sẽ đậu trên vai bạn .

Chúc bạn thành công ! :)

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,489
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên