show em hắc ma ma

Ðề: show em hắc ma ma

đẹp nhỉ! ước gì mình cũng đc như anh ấy,:):):)

Chim đẹp đó chẹp chẹp! hết khuyên non lại đến loại này =))! Thân!

bác chủ cho em hỏi ngu cái nhé, em khuyên của bác mất màu hay màu nó như vậy hả bác

bác chủ cho em hỏi ngu cái nhé, em khuyên của bác mất màu hay màu nó như vậy hả bác
em có ngu đâu mà để em đó mất màu chứ hiiiiiiiiiiiiii:)):)):)):)) đùa thôi em này màu của tự nhiên đó bác thấy không thật mắt thì lên em cho xem tận hưởng thị giác hi:-*:-*:-*

Hôm bữa ra tiệm cũng thấy 1 em màu xám nhạt hơn con của chủ top 1 tí, vì nghĩ nó thíu chất nên ko dám bắt, chắc mai ra nghiên cứu lại em nó hehe

hôm trc mình cũng có bẫy đc 1 e xám xịt như vậy nhưng do tắm quên e nó xổng mất. tưởng khuyên màu đấy cùi lên cũng chả để tâm . hix. :(

hôm trc mình cũng có bẫy đc 1 e xám xịt như vậy nhưng do tắm quên e nó xổng mất. tưởng khuyên màu đấy cùi lên cũng chả để tâm . hix. :(
tiếc nhỉ em đây muốn tắm là phải cho vào phòng kín mới dám cho em ấy tắm sợ em ấy trúng gió, mới cả xấu hổ.:)):)):))

còn lâu mới vù nhé vù là có sẵn 1 anh cai ngục ở lồng bẫy chờ gọi lại ngay:)):)):)):))
quá phũ cho đội mì chũ Bắc Giang. đại ca cho em hỏi. loại mất màu là loại mà thỉnh thoảng vẫn có sợi màu hơi xanh phải không ạ. vì thấy có ông anh có con cho ăn ba vì từ bé bio thấy nó xám xám nên nghi nghi.

em cũng có 1 em màu thế này.chẳng biết mất màu hay xám tự nhiên nữa vì mua đc đã thế rồi.hôm nọ xổng ra vồ đc rụng ít lông đầu giờ mọc lên vẫn xám.nhưng thôi kệ cứ biết líu là nuôi :D

quá phũ cho đội mì chũ Bắc Giang. đại ca cho em hỏi. loại mất màu là loại mà thỉnh thoảng vẫn có sợi màu hơi xanh phải không ạ. vì thấy có ông anh có con cho ăn ba vì từ bé bio thấy nó xám xám nên nghi nghi.
xám là xám chứ không có 1 cọng nào màu xanh nhé hiiiii

thì ra là xám à, vậy mà em nghĩ em nó mất mầu hehe

=)).. chuột con tiến hóa... kaka

giông kh này sống vùng thuận -châu----sla khá nhiều.....dòng kh sám đá..../

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,440
Thành viên
149,091