show hàng 3 con khuyên non + 2 bố mẹ

hieutncc

Thành Viên
Điểm
16
Địa chỉ
Gia lâm Hà Nội
Mới bắt được tổ khuyên hơi non mới ra lông ống , không biết nuối nổi không nữa ; sau đó bẫy ngay được em mẹ thấy thằng cha đứng ngoài bắn ghê 6 7 tiếng ôi sướng cố bắt thế là anh hùng lúp: cạch bố nó đã vào với mẹ nó chấm hết : các bác cho em xin chỉ giáo liệu bố mẹ nó có nuôi con trong lồng không: hay là em phải cho ăn ? hay em phải tách chúng ra . con mẹ em đã đánh dấu, mở file khuyên lên chúng nó bắn luôn . hàng của em dc không các bác 2 bố mẹ 3 con: mai em đặt webcam ghi lại xem nó có cho con ăn không em up sau nghe^:)^

SNC00411 của hieutncc, trên Flickr

Ðề: show hàng 3 con khuyên non + 2 bố mẹ

Chim bị bắt là nó bỏ con luôn đấy bạn, đút cho chúng nó ăn đi.

Mới bắt được tổ khuyên hơi non mới ra lông ống , không biết nuối nổi không nữa ; sau đó bẫy ngay được em mẹ thấy thằng cha đứng ngoài bắn ghê 6 7 tiếng ôi sướng cố bắt thế là anh hùng lúp: cạch bố nó đã vào với mẹ nó chấm hết : các bác cho em xin chỉ giáo liệu bố mẹ nó có nuôi con trong lồng không: hay là em phải cho ăn ? hay em phải tách chúng ra . con mẹ em đã đánh dấu, mở file khuyên lên chúng nó bắn luôn . hàng của em dc không các bác 2 bố mẹ 3 con: mai em đặt webcam ghi lại xem nó có cho con ăn không em up sau nghe^:)^

SNC00411 của hieutncc, trên Flickr

Bạn cứ cho xâu, dế bỏ đầu và càng, chân nhỏ, châu chấu cũng vậy, chuối và hoa quả vào lồng bạn nhé! Chim bố mẹ sẽ chăm con nó, nếu mình ko nhầm thì kể cả bạn thả bố mẹ nó ra thì nó vẫn quay về hàng ngày chăm sóc con nó! Thân!

bác mang chim non ra mà chăm bác ạ. để trong đấy bme nó hoảng thì chăm chút j chết thì phí bác a. m chăm cho vui đc mà/

tự chăm là tốt nhất, bố mẹ chúng nó còn đang hoảng , đang ở ngoài trời giờ bị nhốt chăm sao đc

ukm hên giữ ha !!! bắt được 1 ổ chim !!!!

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,090
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên