Ta đã trở lại và lợi hại hơn xưa

Supper_Dream

Thành Viên
Điểm
16
Địa chỉ
Nguyễn Thông P9,Q3.TP HCM
Em tên CoCa năm nay em được 12 tháng tức là em được 1 năm tuổi .Em rất là quậy . Em đã nói được từ Hoàng ơi .

Em là SuSu em củng được 1 năm tuổi nhưng hok chịu nói , dạy hoài mà ko nói được câu nào . Ngu bỏ mẹ

Hai anh em không cùng cha mà khác mẹ

Hình ảnh 1 năm trước em nó rất là kute

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Ðề: Ta đã trở lại và lợi hại hơn xưa

Lợi hại chỗ nào thấy bình thường mà bạn lam nghề cưa bom à

Lâu quá ko ra òff anh? Hôm bữa òff tất niên đông vui ghê! Cũng nhắc anh, hôm nay anh trồi lên thiệt! Su su ko nói thế có train trò gì ko?

xích bạn chân vàng hay chân xám thế... ?? Tới mùa vẹt non rồi... thể nào cũng có vụ này cho xem :))

Bé Susu này cùng ace với bé vẹt của mình lúc mua ở Chín đào. Nay nói được từ Két ơi, có khách, mẹ ơi mum mum :), cũng thông minh ít tập mà học nhanh, nhưng ít khi nào nói. Khi nào nó muốn ra khỏi lồng hay điên tiết lên nó mới chịu nói. Bữa lì quất cho 1 phát chúi mũi chúi lái, nay gặp là lườm lườm..

mình công nhận là thỉnh thoảng em nó lì + cắn ẩu (đang trên vai, gặm gặm cái tai xong PHẬP muốn rụng xừ cái tai, xùy mãi ko nhả)... => tán 1 phát. ==' => Kết luận: ráng mà chịu đau đừng tán em nó ^^

mình công nhận là thỉnh thoảng em nó lì + cắn ẩu (đang trên vai, gặm gặm cái tai xong PHẬP muốn rụng xừ cái tai, xùy mãi ko nhả)... => tán 1 phát. ==' => Kết luận: ráng mà chịu đau đừng tán em nó ^^
Không tán thì lúc đó ức chế lắm bác à :)) Tán xong mới thấy tội

Sao Xích mà cũng có em lì ko chịu nói hả các bác? E tưởng xích đắt hơn NH nhiều thế thì phải thông minh, nói tốt hơn NH nhiều mới phải chứ? Mai Xích về rùi mà lại gặp phải e Xích kiệm lời nữa thì chán chít mất.

Bài viết hay và hữu ích cho anh em trong lĩnh vực, thanks
----------------------
Chữ ký ......

Sao Xích mà cũng có em lì ko chịu nói hả các bác? E tưởng xích đắt hơn NH nhiều thế thì phải thông minh, nói tốt hơn NH nhiều mới phải chứ? Mai Xích về rùi mà lại gặp phải e Xích kiệm lời nữa thì chán chít mất.
Chim thì có con thông minh or ko thông mình mà . Chắc con mình thuộc dạng ko thông minh nên học nói chậm .Không phải NH giá thấp hơn Xích là nói châm hơn đâu .Ngực Hồng nói rõ hơn Xích đấy nhé .

em nuôi con ngực hồng dạy kêu tên nó MI Ô, suốt 1 năm éo nói, vợ mình chỉ dạy 1 tuần nói co khách là nó nói theo, móa con chim phản chủ

em nuôi con ngực hồng dạy kêu tên nó MI Ô, suốt 1 năm éo nói, vợ mình chỉ dạy 1 tuần nói co khách là nó nói theo, móa con chim phản chủ

Em nó thông minh đấy phải k các Bác

chúc mừng bạn đã có 2 đệ tử để truyền đạt khẩu quyết

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,442
Thành viên
149,090
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.